LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > BabyFancy > ทั่วไป คุณแม่มือใหม่ และ ผองเพื่อน > ว่าที่คุณแม่(ลูกเสือเดือน เม.ย.-พ.ค.-มิ.ย. 53)
  New Posts New Posts RSS Feed: ชุดคลุมท้องมือ 2 ถูกที่สุดเย้ย เอามาขายก่อนไปคลอด
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Forum Lockedชุดคลุมท้องมือ 2 ถูกที่สุดเย้ย เอามาขายก่อนไปคลอด

Page  123 13>
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pipe View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ชุดคลุมท้องมือ 2 ถูกที่สุดเย้ย เอามาขายก่อนไปคลอด
    Posted: 22 มี.ค. 2010 at 12:01

พบกันใหม่วันจันทร์ที่ 29 มี.ค. นี้นะจ๊ะ
จะไปรื้อๆๆตู้ให้กระจุยเลยจ้า
น่าจะได้บิ๊กมาม่ามาด้วยจ้าLOLLOLLOL

ด้วยเหตุที่ว่า ไปป์งก อ๊ะไม่ใช่
ไปป์คิดว่าชุดคลุมท้องที่มีอยู่ ไม่มีที่เก็บไว้หลังคลอด
เลยอยากขอขายต่อ ในราคาถูกๆ ให้ว่าที่คุณแม่ท้องได้นำไปใช้กันอ่ะจ๊ะ
(ไม่อยากเก็บไว้ กลัวว่าพับไว้แล้วจะเหลืองจ้า
อยากให้คุณแม่ที่ต้องใช้ แล้วชอบชุดไปป์เอาไปใส่กัน
ลดภาวะโลกร้อน + ประหยัดตังค์ไม่ต้องไปซื้อชุดใหม่แพงๆค่ะ)

(ค่าเสื้อผ้ายังไม่รวมค่าจัดส่งจ้า  
ค่าส่ง 1-2 ตัว 30 บาท
ค่าส่ง 3 ตัวขึ้นไป 50 บาทนะจ๊ ะ )
ขอคิดค่าส่งของแต่ละล็อตเพราะว่าค่าส่งท่าทางจะแพง
เพราะเสื้อผ้าพอรวมกันหลายตัวแล้วมันหนักอ่ะจ๊ะEmbarrassed

โอนตังค์มาทางนี้จ้า 
ชื่อ อรมนัส

ธนาคารกรุงไทย
เลขที่บัญชี 184-0-00895-4(สาขาย่อยกรมสรรพากร)

ธนาคารไทยพาณิชย์
เลขที่บัญชี 069-232915-3 (สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์)

ติดต่อไปป์ได้ทาง pm นะจ๊ะ
หรือ E-mail : onmanus.u@egat.co.th จ้า

Edited by pipe - 26 มี.ค. 2553 at 14:43
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:22
ชุดที่ 1 ชุดแซคแมวเหมียว สีเทาจ้า ใหม่สุดๆ มีกระเป๋าด้านข้าง ขายตัวละ 50 บาท (พร้อมส่ง)  -จองแล้วจ้า
ชุดที่ 2ชุดแซคเกาหลี มีเสื้อคลุมเกาหลีเข้าชุด ใส่ไปครั้งเดียวจ๊ะ ขายตัวละ80 บาท (พร้อมส่ง)
 พี่นิดาจองจ้า
ชุดที่ 3 ชุดยีนส์เกาหลี มีปักลายน่ารักมากจ้า ใหม่เอี่ยม  ขายตัวละ 100 บาท (พร้อมส่ง)
จองแล้วจ้า
  ชุดที่ 4 ชุดแซคสีม่วง น่ารักเหมาะกับคนตัวเล็กหน่อยจ๊ะ ขายชุดละ 50 บาท(พร้อมส่ง
พี่นิดาจองจ้า
 ชุดที่ 5  ชุดแซคสีดำ ใส่เป็นแซคหรือเสื้อก็ได้ ด้านบนเป็นไหมพรมถัก มีซับใน ใส่แค่ครั้งเดียว ขายตัวละ 80 บาท(พร้อมส่ง)
ชุดที่ 6 แซคเกาหลี ลายหวาน ใหม่เอี่ยม ขายชุดละ 100 บาท คนตัวใหญ่ใส่สบาย (พร้อมส่ง)จองแล้วจ้า

ชุดที่ 7 ชุดเอี๊ยมสีม่วงอ่อน มีกระเป๋าสองข้าง ใหม่เอี่ยม ขายชุดละ 50 บาท(ไม่รวมเสื้อตัวใน)-(พร้อมส่ง)
ชุดที่ 8  ชุดแซคไซส์ใหญ่ แพทเทิร์นสวย งานเนี๊ยบ ใหม่กิ๊ก ขายชุดละ 200 บาท (พร้อมส่ง)
คุณนิดจอง

ชุดที่ 9 ชุดคลุมท้องสีชมพูหวานแหวว แพลททินั่มขาย 650 บาท
ขายชุดละ 80 บาท (ส่งของได้สิ้นเดือน เม.ย.)
คุณเอ็นจองจ้า

ชุดที่ 10 เสื้อคอบัวแขนกุด ใหม่กิ๊ก ขายตัวละ 30 บาท (พร้อมส่ง)

คุณนิดจอง
ชุดที่ 11ชุดนอนสีชมพู ใส่ได้ตอนท้องอ่อนๆ ขายตัวละ 30 บาท (พร้อมส่ง)

ชุดที่ 12เสื้อ Abercrombie and Fitch ของแท้ ใส่แค่ครั้งสองครั้ง ราคาตัวละ 80 บาท (พร้อมส่ง)

ชุดที่ 13 เสื้อสีชมพูตัวใหญ่ ขายตัวละ 30 บาท(พร้อมส่ง)คุณนิดจอง

ชุดที่ 14 ชุดเอี๊ยมสีแดงลายสก๊อต น่ารัก มีโบว์ผูกที่เอวสองข้าง ปรับให้เข้ากับขนาดตัวได้ ขายชุดละ 80 บาท (พร้อมส่งสิ้นเดือน เม.ย.)
 ชุดที่ 15 เสื้อสีชมพู ระบาย หวานๆๆ ใหม่เอี่ยม ขายตัวละ 70 บาท (พร้อมส่ง)พี่นิดาจองจ้า

ชุดที่ 16 เสื้อเหลืองอ่อน ปักเลื่อมตรงคอ หวานๆๆ ผ้านิ่มมาก ขายตัวละ 70 บาท (พร้อมส่ง)
ชุดที่ 17 ชุดแซคสีส้ม ของ St.Andrew  ขายชุดละ 60 บาท สีหวาน (พร้อมส่ง)คุณเอ็นจองจ้า
ชุดที่ 18ชุดแซค Hollister ใส่สบาย ไม่มีซับในนะคะ ต้องหาใส่เอง
ขายชุดละ 80 บาท(พร้อมส่ง)พี่นิดาจองจ้า
ชุดที่ 19 ชุดคลุมท้องสีส้ม ขายชุดละ 70 บาท(พร้อมส่งสิ้น เดือน เม.ย.) 
คุณนิดจอง

ชุดที่ 20  ชุดคลุมท้องสีโอโรส  ตัวใหญ่ รีดต้องใช้เวลาและพลังเพราะผ้าเยอะมาก
ขายตัวละ 100 บาท (พร้อมส่ง)คุณเอ็นจองจ้า

ชุดที่ 21 ชุดคลุมท้องชีฟองสีเขียวอ่อน ของจริงสวยหวานมากมาย
ขายตัวละ 150 บาท(พร้อมส่งเดือน เม.ย.)
ชุดที่ 22 แซคสีฟ้าลายดอกไม้ ขายตัวละ 50 บาท (พร้อมส่ง)
ชุดที่ 23 แซคสายเดี่ยว ผ้าไม่นิ่มไม่แข็ง ตัวใหญ่ มีถักเป็นชั้นๆตามระบายที่กระโปรง
ขายตัวละ 90 บาท (พร้อมส่งเดือน เม.ย.)พี่นิดาจองจ้า

ชุดที่ 24 ชุดแซคเกาหลี มีผ้าพันคอเข้าชุด ปักไหมพรมดอกไม้
ขายตัวละ 130 บาท (พร้อมส่ง)น้องเอื้อยจอง

ชุดที่ 25  ชุดคลุมท้องสีชมพู ใส่สบาย Free Size ขายชุดละ 80 บาท (พร้อมส่งสิ้นเดือน เม.ย.)

ชุดที่ 26 ชุดคลุมท้องแขนสั้น สีฟ้า ที่คอมีปักสีเงินน่ารักๆๆ มีผูกโบว์ตรงคอ
ขายชุดละ 80 บาท (พร้อมส่งสิ้นเดือน เม.ย.)พี่นิดาจองจ้า

ชุดที่ 27 ชุดแซคสีน้ำตาลอ่อน หวานน่ารัก ขายชุดละ 50
บาท(พร้อมส่ง)คุณเอ็นจองจ้า

Edited by pipe - 25 มี.ค. 2553 at 11:51
Back to Top
Chaen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chaen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:30
สวัสดีค่ะ
ชื่อ : เอ็น
ชื่อลูกน้อย : ยังไม่ได้ตั้งเลยค่ะ
โรงพยาบาล : ไทยนครินทร์
กำหนดคลอด : 16 สิงหาคม 2553
คลอด : แล้วแต่สถานการณ์ค่ะ แต่ใจอยากคลอดธรรมชาติมากกว่า

รบกวนจอง ชุด 9 14 17 20 21 22 25 27 ค่ะ

Back to Top
applepink View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote applepink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:35

สวยๆๆทั้งนั้นเลยพี่ไปป์ Big smile

Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:42
Originally posted by applepink

สวยๆๆทั้งนั้นเลยพี่ไปป์ Big smile

แหม น้องเปิ้ล เดี๋ยวเพื่อนๆนึกว่าเป็นหน้าม้าของพี่ไปป์
มาขายด้วยกันมั๊ย
ท้องใหม่ค่อยซื้อใหม่จ้า
ให้เพื่อนๆไปใช้ต่อก่อน

บ้านพี่ไม่มีที่เก็บ ตู้เสื้อผ้า 5 ตู้ใหญ่เต็มไปหมด จะเอาออกมาแล้วจ้า เคลียร์ของ
เฮ้อ รกหมดเย้ยน้องเปิ้ล
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:43
Originally posted by Chaen

สวัสดีค่ะ
ชื่อ : เอ็น
ชื่อลูกน้อย : ยังไม่ได้ตั้งเลยค่ะ
โรงพยาบาล : ไทยนครินทร์
กำหนดคลอด : 16 สิงหาคม 2553
คลอด : แล้วแต่สถานการณ์ค่ะ แต่ใจอยากคลอดธรรมชาติมากกว่า

รบกวนจอง ชุด 9 14 17 20 21 22 25 27 ค่ะ

ได้จ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote applepink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:48
Originally posted by pipe

Originally posted by applepink

แหม น้องเปิ้ล เดี๋ยวเพื่อนๆนึกว่าเป็นหน้าม้าของพี่ไปป์

บ้านพี่ไม่มีที่เก็บ ตู้เสื้อผ้า 5 ตู้ใหญ่เต็มไปหมด จะเอาออกมาแล้วจ้า เคลียร์ของ
เปิ้ลแอบเสียดายอะจร้าพี่ อิอิ เห็นนางแบบสวยๆชื่นใจจัง เร่เข้ามา ทั้งสวยทั้งถูกเลยคร่า แม่ค้าใจดีด้วย Big smile
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 13:53

เปิ้ลแอบเสียดายอะจร้าพี่ อิอิ เห็นนางแบบสวยๆชื่นใจจัง เร่เข้ามา ทั้งสวยทั้งถูกเลยคร่า แม่ค้าใจดีด้วย Big smile
ขายไปเถอะจ้า
เก็บไว้เดี๋ยวเก่า
เพื่อนๆเอาไปใช้เราก็ดีใจ ได้ใส่น่ารักๆกัน
เสื้อผ้ามันก็ดีใจ ไม่เหงามีคนเอาไปใช้ ไม่ต้องนอนเหงาอยู่ในตู้
Back to Top
Amita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Amita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:20
เสียดายเราท้องไปแล้วอ่ะคุณไป์ป
ไม่เก็บไว้เผื่อท้อง 2 เหรอคะ

Back to Top
nid_variwan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:33
ชุดน่ารัก ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ  พอดีว่าเพื่อนกำลังท้องได้ 14 วีค   จะลองเมล์ไปถามเพื่อนให้นะคะ
Back to Top
EauyOat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote EauyOat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:33
พี่ไปป์  ตัวนี้เอื้อยจะใส่ได้ป่าวคะ
ชุดที่ 24 ชุดแซคเกาหลี มีผ้าพันคอเข้าชุด ปักไหมพรมดอกไม้
ขายตัวละ 130 บาท (พร้อมส่ง)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:34
Originally posted by Amita

เสียดายเราท้องไปแล้วอ่ะคุณไป์ป
ไม่เก็บไว้เผื่อท้อง 2 เหรอคะ

ไปป์ผ่าคลอดอ่ะจ๊ะ
กว่าจะท้องสองคงอีก 2 ปี
อยากให้คนท้องที่ต้องใช้เอาไปใช้ก่อน
ถ้าเก็บไว้ ไปป์กลัวเหลือง
และอีกอย่าง ไปป์ชอบให้บ้านไม่มีของที่ไม่ใช้อ่ะจ๊ะ
โดยเฉพาะเสื้อผ้า กลัวมันเหงา ไม่มีคนใช้ อิอิอิ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:37
Originally posted by EauyOat

พี่ไปป์  ตัวนี้เอื้อยจะใส่ได้ป่าวคะ
น้องเอื้อยอ่ะ
เป็นคนกันเอง จะมาซื้อทำไมจ๊ะน้องสาว
จะคลอดอยู่แล้น
แต่ว่าไปชุดนี้น่ารักมากเย้ย ใส่ไป 2 ครั้งเองจ้า เป็นไซส์ L
ถ้าไม่ท้อง ใส่แล้วจะหลวมอ่ะจ๊ะ
(ปกติ พี่สูง 165 ซม. นน. 48-49 กก. จ้า หลวมจ้า
ท้องถึงใส่พอดี ชุดนี้น่ารัก ต้องใส่ช่วงหน้าหนาว ไปสอยมาตั้งเกือบ 500 +บาทง่ะ)LOLLOLLOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:39
Originally posted by nid_variwan

ชุดน่ารัก ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ  พอดีว่าเพื่อนกำลังท้องได้ 14 วีค   จะลองเมล์ไปถามเพื่อนให้นะคะ
ขอบคุณนะคะ
มีอีกเยอะเลยจ้า ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาเย้ย
เดี๋ยวว่างๆ ต้องเอาออกมาถ่ายรูป จะโละให้หมด เอาแบบถูกสุดๆๆเลยค่ะ
ทุกตัวใหม่มากนะคะ
เพราะแทบไม่ได้ใส่เลยค่ะ

มีชุดเยอะมาก และต้องส่งแม่ซักรีด
 2 -3 สัปดาห์ถึงได้ชุดพร้อมใส่กลับมาอ่ะค่ะ
ฉะนั้น ตัวนึงจะใส่แค่ 1 เดือนครั้งเดียวหรือสองครั้งอย่างมากที่สุดค่ะ
Back to Top
EauyOat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote EauyOat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:40

เป็นคนกันเอง จะมาซื้อทำไมจ๊ะน้องสาว
แต่ว่าไปชุดนี้น่ารักมากเย้ย ใส่ไป 2 ครั้งเองจ้า เป็นไซส์ L
ถ้าไม่ท้อง ใส่แล้วจะหลวมอ่ะจ๊ะ
(ปกติ พี่สูง 165 ซม. นน. 48-49 กก. จ้า หลวมจ้า
ท้องถึงใส่พอดี ชุดนี้น่ารัก ต้องใส่ช่วงหน้าหนาว ไปสอยมาตั้งเกือบ 500 +บาทง่ะ)LOLLOLLOL
ตอนนี้ชุดขาดแคลนค่ะ LOL
CF ชุดนี้เนาะ
เดี๋ยวโอนตังค์ให้
ตอนแรกชอบชุด สีฟ้า แต่แอบเห็นพี่ไปป์จะส่งต่อหลังคลอด เลยแห้ว
คงคลอดไปแย้ว LOL 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 14:56

Originally posted by nid_variwan

ขอบคุณนะคะ
มีอีกเยอะเลยจ้า ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาเย้ย
เดี๋ยวว่างๆ ต้องเอาออกมาถ่ายรูป จะโละให้หมด เอาแบบถูกสุดๆๆเลยค่ะ

มีชุดเยอะมาก และต้องส่งแม่ซักรีด
 2 -3 สัปดาห์ถึงได้ชุดพร้อมใส่กลับมาอ่ะค่ะ
ฉะนั้น ตัวนึงจะใส่แค่ 1 เดือนครั้งเดียวหรือสองครั้งอย่างมากที่สุดค่ะ
ชุดน่ารักที่หมายตาไว้  ถูกจองไปซะแล้ว  แต่ไม่เป็นไรค่ะ  รอเพื่อนตัดสินใจก่อนอยู่ดี  ให้เพื่อน ๆ ไปก่อนละกัน  เด๋วรอคุณไปป์มาลงเพิ่มอีกนะคะ   เพื่อนอยู่เชียงใหม่  เราอยู่กรุงเทพมีหน้าที่หาชุดคลุมท้องให้เพื่อน  อ่านเจอกระทู้นี้เลยรีบชะแว้บเข้ามาดูอย่างด่วน  แล้วส่งรูปไปให้เพื่อนดูแล้ว 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:01

ตอนนี้ชุดขาดแคลนค่ะ LOL
CF ชุดนี้เนาะ
เดี๋ยวโอนตังค์ให้
ตอนแรกชอบชุด สีฟ้า แต่แอบเห็นพี่ไปป์จะส่งต่อหลังคลอด เลยแห้ว
คงคลอดไปแย้ว LOL 
น้องเอื้อย ชุดนี้ถูกส่งไปรีดอยู่ที่บ้านแม่จ้า
วันอาทิตย์นี้ถึงจะได้กลับมา ขอส่งวันจันทร์ที่ 29 มี.ค. 53 นะจ๊ะ
ค่าส่งไม่ต้อง คนกันเอง อิอิอิ
มันน่ารักมากเล้ย น้องเอื้อย มีผ้าพันคอด้วยจ้า น่ารักมาก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:02
คุณไปป์  เพื่อนตอบกลับมาแล้วว่าขอเป็น  หมายเลข 8 , 10 , 13 , 19  ค่ะ
จะให้โอนตังค์ไปเท่าไหร่  และเมื่อไหร่ดีคะ   ยังงัยแจ้งด้วยนะคะ  จะได้ส่งที่อยู่ของเพื่อนไปให้ด้วยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:04

ขอบคุณนะคะ

ชุดน่ารักที่หมายตาไว้  ถูกจองไปซะแล้ว  แต่ไม่เป็นไรค่ะ  รอเพื่อนตัดสินใจก่อนอยู่ดี  ให้เพื่อน ๆ ไปก่อนละกัน  เด๋วรอคุณไปป์มาลงเพิ่มอีกนะคะ   เพื่อนอยู่เชียงใหม่  เราอยู่กรุงเทพมีหน้าที่หาชุดคลุมท้องให้เพื่อน  อ่านเจอกระทู้นี้เลยรีบชะแว้บเข้ามาดูอย่างด่วน  แล้วส่งรูปไปให้เพื่อนดูแล้ว 
มีอีกเยอะเลยจ้า
เดี๋ยวไปป์ทยอยมาลงให้น๊า
คือว่าที่เอามาลงได้วันนี้ เป็นชุดที่ถ่ายเก็บๆไว้ดูพุงใหญ่ๆอ่ะจ๊ะ
ส่วนที่เก็บในตู้ เป็นพวกที่ยังไม่เคยได้ถ่ายรูปไว้จ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:07
นิดเหมือนคุ้น ๆ ว่าเคยเห็นรูปคุณไปป์ในเว็บ  คุณไปป์ได้เขียนไดอารี่ออนไลน์รึป่าวคะ  คุ้นมาก ๆ เลยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:11

คุณไปป์  เพื่อนตอบกลับมาแล้วว่าขอเป็น  หมายเลข 8 , 10 , 13 , 19  ค่ะ
จะให้โอนตังค์ไปเท่าไหร่  และเมื่อไหร่ดีคะ   ยังงัยแจ้งด้วยนะคะ  จะได้ส่งที่อยู่ของเพื่อนไปให้ด้วยค่ะ
หวัดดีจ้า
ไม่ต้องรีบโอนนะจ๊ะ ชุดทั้งหมดซักรีดเสร็จแล้ว
แต่ถูกเก็บในตู้บ้านแม่อ่ะจ๊ะ
วันอาทิตย์นี้ไปป์ถึงจะกลับบ้านแม่
ขอส่งของวันจันทร์ที่ 29 มี.ค. นะจ๊ะ
เพื่อนจะได้เอาไปใส่เย้ย ไม่ต้อง เม.ย.แล้วจ้า
ทั้งหมด 330 บาทนะจ๊ะ (ค่าส่งคิด30 บาท) รวมเป็น 360 บาทจ้า

คุ้มมาก เพราะชุดที่ 8 สวยมากเย้ย ที่ห้างแบบเหมือนกันขายตั้ง 3,000 บาทค่ะ (ร้านนี้ก๊อปแพทเทิร์นมา เนี๊ยบมากๆ)

การโอนตังค์ตามนี้นะคะ
โอนวันอาทิตย์ได้นะจ๊ะ
วันจันทร์ไปป์ส่งของ
ติดต่อไปป์ได้ทาง pm นะจ๊ะ
หรือ E-mail : onmanus.u@egat.co.th จ้า

โอนตังค์แล้วแจ้งไปป์นะจ๊ะ จะจัดส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้นจ้า
แต่ถ้าของถูกส่งไปซักรีดอยู่ ต้องส่งช้ากว่านั้น 1 สัปดาห์นะจ๊ะ
(ก่อนโอน pmหรือ เมล์มาก่อนดีกว่าจ๊ะ ว่าของพร้อมยังเนาะ)

ชื่อ อรมนัส อยู่บุญสอ
ธนาคารกรุงไทย
เลขที่บัญชี 184-0-00895-4(สาขาย่อยกรมสรรพากร)

ธนาคารไทยพาณิชย์
เลขที่บัญชี 069-232915-3 (สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:14

นิดเหมือนคุ้น ๆ ว่าเคยเห็นรูปคุณไปป์ในเว็บ  คุณไปป์ได้เขียนไดอารี่ออนไลน์รึป่าวคะ  คุ้นมาก ๆ เลยค่ะ
ใช่แล้วจ้า
ไปป์เขียนอยู่ในพันทิป
เขียนถึงคุณลูกอ่ะจ๊ะ แล้วก็มีเรื่องจิปาถะเต็มเล้ย อิอิอิLOLLOLLOL

คุณนิดความจำดีเลิศจ้าClapClapClap
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:17
ขายเสื้อผ้าสนุกจังเลย
ตอนนี้ขายชุดคลุมให้หมด
ทั้งๆที่ยังไม่คลอด อิอิ
กลัวว่าถ้าขายช่วงใกล้คลอด จะไม่ไหว ท้องใหญ่เกินLOLLOLLOL

อีกหน่อยจะเอาเสื้อผ้าลูกสาวน่าร๊ากมากขาย
ซื้อมาไม่แพง แต่เป็นของยี่ห้อดีดี
น่ารักมากมายเลยจ้า
ตอนนี้ลูกยังไม่เกิด ยังไม่ได้ใส่ ขายยังไม่ได้ อิอิอิLOLLOLLOL

จริงๆแล้ว ไปป์น่าจะไปขายของ เพราะเป็นอาชีพที่ทำแล้วมีความสุข
มาเป็นนักบัญชีทำไมไม่รู้ งงตัวเองจัง 555LOLLOLLOLEmbarrassed

แต่เป็นแม่ค้าจริงคงไม่ได้
ขายขาดทุนไปเรื่อย
ขอให้ได้ขาย สงสัยจะเพี้ยนConfusedEmbarrassedLOLLOLLOL
Back to Top

Post Options Post Options   Quote applepink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:18
พี่ไปป์ ขายดิบขายดีเยยยย  อิอิ หมดแงมๆๆๆ  เอามาลงเพิ่มคร่า ชุดไหนจองแล้วพี่ไปป์ น่าจะเขียนไว้นะคระ ว่าใคร CF แล้วจะได้ไม่งง คร่า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote applepink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:19

ขายเสื้อผ้าสนุกจังเลย
ตอนนี้ขายชุดคลุมให้หมด
ทั้งๆที่ยังไม่คลอด อิอิ
กลัวว่าถ้าขายช่วงใกล้คลอด จะไม่ไหว ท้องใหญ่เกินLOLLOLLOL

อีกหน่อยจะเอาเสื้อผ้าลูกสาวน่าร๊ากมากขาย
ซื้อมาไม่แพง แต่เป็นของยี่ห้อดีดี
น่ารักมากมายเลยจ้า
ตอนนี้ลูกยังไม่เกิด ยังไม่ได้ใส่ ขายยังไม่ได้ อิอิอิLOLLOLLOL

จริงๆแล้ว ไปป์น่าจะไปขายของ เพราะเป็นอาชีพที่ทำแล้วมีความสุข
มาเป็นนักบัญชีทำไมไม่รู้ งงตัวเองจัง 555LOLLOLLOLEmbarrassed

แต่เป็นแม่ค้าจริงคงไม่ได้
ขายขาดทุนไปเรื่อย
ขอให้ได้ขาย สงสัยจะเพี้ยนConfusedEmbarrassedLOLLOLLOL
อิอิ เอาไว้ไปซื้อชุดให้น้องปิ๊งคนสวย ชิมิคระ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:23

พี่ไปป์ ขายดิบขายดีเยยยย  อิอิ หมดแงมๆๆๆ  เอามาลงเพิ่มคร่า ชุดไหนจองแล้วพี่ไปป์ น่าจะเขียนไว้นะคระ ว่าใคร CF แล้วจะได้ไม่งง คร่า
ขอบคุณจ้าน้องเปิ้ล
พี่เขียนว่าจองแล้ว จองแล้ว อิอิอิ
พี่สนุกง่ะน้องเปิ้ล
ชอบทำไรเล่นแก้เซ็ง
หาตังค์สมทบทุนซื้อชุดลูกสาวด้วย อิอิอิ

เดี๋ยวว่างๆต้องถ่ายรูปมาเพิ่มจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:27

ใช่แล้วจ้า
เขียนถึงคุณลูกอ่ะจ๊ะ แล้วก็มีเรื่องจิปาถะเต็มเล้ย อิอิอิLOLLOLLOL

คุณนิดความจำดีเลิศจ้าClapClapClap

คุณไปป์เขียนใน blogang ช่ายมั๊ยคะ  ตอนนั้นนิดคงหาข้อมูลเรื่องการมีบุตรยากหรือรัยซักอย่างเนี่ยละ  แล้วไปเจอของคุณไปป์เข้าโลกมันช่างกลมจริง ๆ เลยค่ะ  อยากตามอ่านอีกแต่ก็หาไม่เจอซะแล้ว  คุณไปป์แปะลิงค์ให้นิดตามไปอ่านได้มั๊ยคะ  จะพีเอ็มก็ได้ค่ะ   รู้สึกดีใจที่ได้เจอคนรู้จัก  เหมือนหายไปแล้วมาเจอกันใหม่ยังงั้นเลย 

ปล.  คาดว่าถ้าคุณไปป์พร้อมจะส่งทั้ง 4 ชุด ในวันจันทร์ 29 มี.ค.เลยช่ายมั๊ยคะ  นิดคงต้องโอนวันศุกร์นี้ค่ะ  เพราะ 2 แบงค์นี้นิดไม่มีเอทีเอ็มค่ะ (กะโอนผ่านเอทีเอ็ม)   ถ้าคงต้องไปทำโอนที่สาขาใกล้ที่ทำงาน (คาดว่าจะเป็นกรุงไทยค่ะ) 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote pipe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:48

ใช่แล้วจ้า

คุณไปป์เขียนใน blogang ช่ายมั๊ยคะ  ตอนนั้นนิดคงหาข้อมูลเรื่องการมีบุตรยากหรือรัยซักอย่างเนี่ยละ  แล้วไปเจอของคุณไปป์เข้าโลกมันช่างกลมจริง ๆ เลยค่ะ  อยากตามอ่านอีกแต่ก็หาไม่เจอซะแล้ว  คุณไปป์แปะลิงค์ให้นิดตามไปอ่านได้มั๊ยคะ  จะพีเอ็มก็ได้ค่ะ   รู้สึกดีใจที่ได้เจอคนรู้จัก  เหมือนหายไปแล้วมาเจอกันใหม่ยังงั้นเลย 

ปล.  คาดว่าถ้าคุณไปป์พร้อมจะส่งทั้ง 4 ชุด ในวันจันทร์ 29 มี.ค.เลยช่ายมั๊ยคะ  นิดคงต้องโอนวันศุกร์นี้ค่ะ  เพราะ 2 แบงค์นี้นิดไม่มีเอทีเอ็มค่ะ (กะโอนผ่านเอทีเอ็ม)   ถ้าคงต้องไปทำโอนที่สาขาใกล้ที่ทำงาน (คาดว่าจะเป็นกรุงไทยค่ะ) 
คุณนิดจ๊ะ
วันศุกร์ถ้าโอนแล้ว pm บอกไปป์ด้วยน๊า หรือเขียนตรงกระทู้นี้เลยอ่ะจ๊ะ
ไปป์ได้ไปส่งของให้วันอาทิตย์เย็นนะจ๊ะ ที่โลตัสมีไปรษณีย์ ได้รีบเอาไปใช้นะจ๊ะ
ลิงค์เดี๋ยวพรุ่งนี้มาส่งให้นะจ๊ะ

วันนี้ไปป์ต้องรีบกลับบ้านก่อนนะจ๊ะ
บ้านไม่มีเน็ต
เข้าเน็ตแค่ช่วงเวลาทำงาน 8.00-15.45 น. จ้า

กลัวรถติดจ้า

คุณนิดลองพิมพ์ใน Google คำว่า ของขวัญรักนะจ๊ะ
เป็น Blog ไปป์เองจ้า
Back to Top

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 15:55

ใช่แล้วจ้า

คุณนิดจ๊ะ
วันศุกร์ถ้าโอนแล้ว pm บอกไปป์ด้วยน๊า หรือเขียนตรงกระทู้นี้เลยอ่ะจ๊ะ
ไปป์ได้ไปส่งของให้วันอาทิตย์เย็นนะจ๊ะ ที่โลตัสมีไปรษณีย์ ได้รีบเอาไปใช้นะจ๊ะ
ลิงค์เดี๋ยวพรุ่งนี้มาส่งให้นะจ๊ะ

วันนี้ไปป์ต้องรีบกลับบ้านก่อนนะจ๊ะ
บ้านไม่มีเน็ต
เข้าเน็ตแค่ช่วงเวลาทำงาน 8.00-15.45 น. จ้า

กลัวรถติดจ้า

คุณนิดลองพิมพ์ใน Google คำว่า ของขวัญรักนะจ๊ะ
เป็น Blog ไปป์เองจ้า
ได้เลยค่ะ  ถ้านิดโอนแล้วจะมาแจ้งกระทู้หรือไม่ก็จะพีเอ็มบอกนะคะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะที่แวะมาบอก blog แอบเกรงใจเหมือนกัน Embarrassed 
ด้วยความที่อยากมีน้องก็หาข้อมูลไปเรื่อย  พอได้อ่านปั๊บก็อยากตามอ่านอีกเรื่อย ๆ

ปล.เพื่อนฝากถามมาว่าคุณไปป์สูงเท่าไหร่คะ  พอดีว่าเพื่อนนิดสูง 167  ซม.  จะได้ดูว่า
ชุดจะยาวประมาณไหน

Edited by nid_variwan - 22 มี.ค. 2553 at 16:01
Back to Top
nueng_j View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote nueng_j Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 มี.ค. 2010 at 16:25
ชุดหน้ารักทั้งนั้นเลยค่ะ แต่ไม่ทัน

หนึ่งขอจองชุดที่ 23 และ 26 นะคะ

หนึ่งจะโอนเงินให้วันศุกร์ที่ 26 มี.ค. 53 นะคะ  มีอีกมั๊ยค่ะ น่ารักทั้งนั้นเลยทัน 2 ชุดเอง
0870897816
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  123 13>

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.098 seconds.