LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > รวมมิตร เพลง หนัง ละคร ดารา ขาเมาท์ ดาวกระจาย
  New Posts New Posts RSS Feed: แฟนซีรี่เกาหลีแวะจ้าอยากดูหนังของ คิม ฮยอน จุง ค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แฟนซีรี่เกาหลีแวะจ้าอยากดูหนังของ คิม ฮยอน จุง ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
a cup of coffee View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote a cup of coffee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แฟนซีรี่เกาหลีแวะจ้าอยากดูหนังของ คิม ฮยอน จุง ค่ะ
    Posted: 06 พ.ค. 2010 at 13:59

แต่ก่อนไม่คิดดูซีรีเกาหลีเลยค่ะ คิดว่าจะมีแต่เรื่อง คิกขุอาโนเนะซะอีก  และอีกอย่างพอมีเวลาว่างตอนช่วงค่ำ ๆ  ลูกก็ดูการ์ตูน  หลังการ์ตูนคุณแฟนก็ดูข่าวDeadDead 

พอดีช่วงปิดเทอม ส่งลูกไปหาคุณยายเกือบ 2 อาทิตย์ ก็เลยพอมีเวลาดูหนังกะเค้ามั่ง 

หยิบแผ่น F4 มาเปิด ดูแล้วชอบจังเลย ที่ประทับใจในเรื่องคือ มิตรภาพของความเป็นเพื่อน สารภาพตามตรงว่าร้องไห้เกือบทุกตอน

แล้วนักแสดงที่ชอบเป็นพิเศษในเรื่องนี้คือ คิม ฮยอน จุง   ที่เล่นเป็นรุ่นพี่จีฮู น่ะคะEmbarrassed

อยากทราบว่าเค้าเล่นหนัง  / ซีรี่เรื่องไหนอีกคะ อยากดูน่ะคะEmbarrassedEmbarrassed

รบกวนแฟนซีรี่เกาหลีหน่อยนะคะ

ป.ล. ขอยืมรูปโพสต์นะคะ  ขอบคุณเจ้าของภาพมาก ๆ จ้ะ
^^ ขอยอดทาง PM นะคะแม่ค้าคนสวย เผื่อบางทีไม่ได้แวะไปดูที่ร้านน่ะจ้ะ^^....

Back to Top
VoVo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote VoVo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 พ.ค. 2010 at 15:53
เฮียจุงเริ่มจากการเป็นนักร้องนะงัป บ่ใช่นักเเสดงเง้อ เพิ่งมาเเสดงเป็นบทเด่นก็เรื่องนี้แล

เป็นลีดเดอร์วงบอยแบรนด์ SS501 ค่ะ ค่าย DSPent.

วงนี้เดบิวเมื่อวันที่ 08.06.2005  มีสมาชิก 5 คน  คิมฮยอนจุง/คิมฮยองจุน/ฮอยองแซง/คิมคยูจง/ปาร์คจองมิน

เฮียจุงมีพ่อ--แม่ และพี่ชาย เกิด 06.06.1986 BT:B  .... ได้ข่าวว่าจขกท.ไม่ได้อยารุ้เรื่องนี้เเต่เราก็แจ๊นนอยากจะบอกให้ทราบ LOL

.... ได้ข่าวมาสักพัก(ใหญ่ๆ) ว่าเฮียจุงกำลังจะมีเรื่องใหม่ชื่อว่า โมโม คุณผู้หญิงคือเจ้านาย คุณผู้ชายคือสัตว์เลี้ยง(ชื่อตามเวอร์ชั่นญี่ปุ่น)  ที่จุน(Arashi) เคยเเสดง เรื่องนี้สนุกๆแน่นอน

หรือถ้าจขกท.ติดใจความน่ารัก ฮา บ้า รั่ว ของเฮียแนะนำให้หาดูรายการ " we got marry" ไปๅพลางๆค่ะ รายการนี้เก่าหน่อย ดูมาเมื่อปีที่แล้วโน้นนแบบเสียงเกาหลีอ่านซับเอา  ทรูก็เคยเอามาฉายค่ะ(แค่เสียงพากษ์อย่างฮาา -_-!!)  

Back to Top
bennypuppy View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote bennypuppy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2010 at 02:19
Originally posted by VoVo

เฮียจุงเริ่มจากการเป็นนักร้องนะงัป บ่ใช่นักเเสดงเง้อ เพิ่งมาเเสดงเป็นบทเด่นก็เรื่องนี้แล

เป็นลีดเดอร์วงบอยแบรนด์ SS501 ค่ะ ค่าย DSPent.

วงนี้เดบิวเมื่อวันที่ 08.06.2005  มีสมาชิก 5 คน  คิมฮยอนจุง/คิมฮยองจุน/ฮอยองแซง/คิมคยูจง/ปาร์คจองมิน

เฮียจุงมีพ่อ--แม่ และพี่ชาย เกิด 06.06.1986 BT:B  .... ได้ข่าวว่าจขกท.ไม่ได้อยารุ้เรื่องนี้เเต่เราก็แจ๊นนอยากจะบอกให้ทราบ LOL

.... ได้ข่าวมาสักพัก(ใหญ่ๆ) ว่าเฮียจุงกำลังจะมีเรื่องใหม่ชื่อว่า โมโม คุณผู้หญิงคือเจ้านาย คุณผู้ชายคือสัตว์เลี้ยง(ชื่อตามเวอร์ชั่นญี่ปุ่น)  ที่จุน(Arashi) เคยเเสดง เรื่องนี้สนุกๆแน่นอน

หรือถ้าจขกท.ติดใจความน่ารัก ฮา บ้า รั่ว ของเฮียแนะนำให้หาดูรายการ " we got marry" ไปๅพลางๆค่ะ รายการนี้เก่าหน่อย ดูมาเมื่อปีที่แล้วโน้นนแบบเสียงเกาหลีอ่านซับเอา  ทรูก็เคยเอามาฉายค่ะ(แค่เสียงพากษ์อย่างฮาา -_-!!)  

กริ้ดดดดด  มีรายละเอียดรุ่นพี่จูฮู มาเต็มอิ่มเลยย  ชอบคิม ฮยอน จุง มากๆคร่า

แค่เห็นรอยยิ้มแทบจะละลาย  ที่สำคัญรัก SS501 ทุกคนเลยงับบ Smile
Back to Top
a cup of coffee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote a cup of coffee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2010 at 09:56

ขอบคุณน้อง VoVo  มาก  ๆจ้ะ   แต่พี่อยู่ตจว. ห่างไกลความเจริญ LOLLOL ไม่มีทรู ให้ดูอ่ะจิ้  มีแต่เคเบิลท้องถิ่นอ่ะ

แล้วมีหนังเก่า ที่เค้าเคยเล่นเรื่องไหนบ้างคะ จะได้หามาดู / คอนเสิร์ตอันไหนที่เจ๋ง ๆ ก็อยากดูค่ะ  แบบว่าไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่
เลยไม่รู้จะเริ่มดูตรงไหนดี

ใช่ ๆ ค่ะ น้อง bennypuppy  เห็นด้วยมาก ๆ ค่ะ  รอยยิ้มเค้ามีเสน่ห์มาก ๆ  ดูมีอะไรน่าสนใจ  คนอื่นใน F4 ก็หล่อหมดทุกคน แต่สะดุดคนนี้มากกว่าน่ะค่ะLOLLOL
^^ ขอยอดทาง PM นะคะแม่ค้าคนสวย เผื่อบางทีไม่ได้แวะไปดูที่ร้านน่ะจ้ะ^^....

Back to Top
pednoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pednoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2010 at 10:02

ชื่นชอบซีรีย์เกาหลีกันแบบนี้ ไปคุยห้องสาวกซีรีย์และดาราเกาหลีกันน๊า Wink 

ทางเข้าบ้านอยู่ตรงขวามือจ้า Sleepy
Back to Top
lucky321 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lucky321 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2010 at 13:35
เข้าทางเน้เลยจ้าา   http://www.ladysquare.com/forum_posts.asp?TID=96486

~ แม่แมกนั่ม ร็อกกี้ ซีอิ๊ว ก๊อปแก๊ป เทดดี้ แทมมี่ เฉาก๊วย จอห์นนี่ แจ๊วแหว๋ว ซีแคท ~
Back to Top

Post Options Post Options   Quote a cup of coffee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2010 at 19:31

ขอบคุณคุณเป็ดน้อย และคุณ lucky321 มาก ๆ ค่ะ เด๋วตามไปคุยด้วยคนนะคะ

คุณ lukcy321 คะ  รูปน้องจุง น่ารักจังค่ะ เห็นบ่อย ๆ ในทู้ช้อปปิ้งLOLLOLLOL

Back to Top
Yiibzii View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Yiibzii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 พ.ค. 2010 at 20:21

น่าร๊ากมากมายเลยคร๊า  LOL

Back to Top
bnnjng View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote bnnjng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 พ.ค. 2011 at 03:51
อยากมีแฟนอย่างน่ารัก ๆยอ่างนี้จัง *-*
Back to Top
ultrakoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ultrakoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 พ.ค. 2011 at 13:44
ลองดู playful kiss   เรื่องนี้ฮยองจุงเป็นพระเอกเต็มตัวจ้า สนุกมากๆ  เหมือนกัน ดูไปตอนแรกๆไม่เท่าไร  แต่ว่าดูไปเรื่อยๆจนตกหลุมรักพระเอกคนนี้ 
Back to Top

Post Options Post Options   Quote a cup of coffee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 พ.ค. 2011 at 15:05

EmbarrassedEmbarrassedขอบคุณมากค่ะ  จริงด้วยอ่ะ ดู ๆ แรก ๆ ก็เฉย ๆ ยิ่งดูยิ่งหลงรัก

Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.104 seconds.