LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > รวมมิตร เพลง หนัง ละคร ดารา ขาเมาท์ ดาวกระจาย
  New Posts New Posts RSS Feed: ((Rabbit on the moon)) มีเครื่องประดับผมสวยๆมาฝากก
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

((Rabbit on the moon)) มีเครื่องประดับผมสวยๆมาฝากก

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
rabbit on the moon View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote rabbit on the moon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ((Rabbit on the moon)) มีเครื่องประดับผมสวยๆมาฝากก
    Posted: 23 พ.ค. 2011 at 22:12

เพื่อนๆเป็นมั๊ยคะที่บางวันเราก็คิดทรงผมไปทำงานไม่ออก จะปล่อยผมดี รวบผมดี เฮ้อ!!! คิดหนัก

วันนี้เราเลยอยากนำเสนอเครื่องประดับผมสไตล์ต่างๆมากมาย ให้เพื่อนไปลองแต่งตัวให้เข้ากับเสื้อผ้าดูค่ะ

(ขอบคุณรูปภาพและข้อมูลจาก เทรนด์การแต่งตัว.com ค่ะ)

• ผ้าคาดผมอันใหญ่ จะเป็นแบบสีเรียบๆหรือมีลายดอกไม้น่ารักๆก็เก๋ค่ะ จขกท.ใส่บ่อยเป็นตัวช่วยวันที่ผมไม่เป็นทรงค่ะ

• แบบที่สองเป็นผ้าคล้ายๆคาดผทก็ไม่ใช่ หมวกคลุมผมก็ไม่เชิง เจ้านี่เรียกว่า Turban ค่ะ ตอนนี้เครื่องประดับผมแบบนี้มาแรงในหมู่ดารานางแบบมากๆค่ะ

• หมวกแบบต่างๆ เหมาะกับหน้าร้อนนี้จริงๆค่ะ ทั้งเพิ่มความเก๋ไก๋ให้ชุด แล้วก็บังแดดได้ด้วยค่ะ

• แบบสุดท้ายเป็นที่คาดผมประดับดอกไม้ เหมาะกับสาวหวานมากๆค่ะ และเป็นเครื่องประดับที่เราเห็นดารา อย่างสาวชมพู่ อารยา หยิบมาสวมใส่บ่อยๆทั้งในละครและในชีวิตประจำวันค่ะ

หมดแล้วจ้า........เพื่อนเอาไอเดียเหล่านี้ไปเพิ่มสีสันในการแต่งตัวได้เลยนะจ๊ะ
Back to Top
fufee View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote fufee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 พ.ค. 2011 at 13:05
Smile
Back to Top
reyabyiya View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote reyabyiya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 มิ.ย. 2011 at 13:26
ช่วงนี้เทรนเครื่องประดับมาแรงจริงๆๆ ก๊าาา ต้องรีบมาหาติด ติด กัน XD
Back to Top
vanda View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote vanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 มิ.ย. 2011 at 22:33
Clap
Back to Top
memay View Drop Down

Post Options Post Options   Quote memay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 มิ.ย. 2011 at 10:24
สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ
แต่ว่ารู้สึกจะไม่ค่อยเหมาะกับเราเท่าไร LOL
Back to Top
RabbitCoCo View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote RabbitCoCo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 มิ.ย. 2011 at 12:15

ชอบแบบแรกค่ะ น่ารักดีTongue
Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.047 seconds.