LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > ไปเที่ยวกันที่ไหนดี ที่มันสวีทจี๊ดจ๊าด
  New Posts New Posts RSS Feed: ที่พักสวนผึ้ง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ที่พักสวนผึ้ง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
luckyfunny View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote luckyfunny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ที่พักสวนผึ้ง
    Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 15:30
เพื่อนๆ ท่านไหนเคยไปพักที่พักที่ชื่อว่า Hi-Scene Resort บ้างหรือยังค่ะ Wink

พอดีว่าเราสนใจอยากไปพัก เผื่อมีเพื่อนๆ คนไหนเคยไปพักมา เลยอยากสอบถามความรู้สึกในการไปพักที่นี้ค่ะ

จริงๆ แล้วส่วนตัวสนใจที่ La Toscana และ Swiss Valley HIP Resort แต่ราคาค่อนข้างสูงเกินงบประมาณ เลยคิดว่าไว้โอกาสหน้าดีกว่า ส่วนบ้านอ้อมกอดขุนเขา บ้านที่เราอยากไปพักก็ถูกจองเต็มแล้ว Cry

ยังไงรบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำหรือแชร์ที่พักที่ประทับใจในสวนผึ้งกันนะคะTongue

ขอบคุณมากค่ะ

**รบกวนสรุปยอดหรือแจ้งรายละเอียดทาง PM นะคะ**
Back to Top
windyz View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote windyz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 15:40
เคยไปที่ Eden Garden กับ the camp ค่ะ 
โดยส่วนตัวชอบที่ Eden garden นะคะ มีมุมถ่ายรูปน่ารักๆ เยอะดี อาหารก็ใช้ได้
แต่ที่สำคัญคือพนักงานน่ารักมากๆๆๆๆๆๆ ยิ้มแย้มดูเต็มใจบริการทุกคนจริงๆ
เสียตรงที่แมลงเยอะนี่แหละค่ะ แต่ก็คงแก้ยากเพราะอยู่ริมน้ำเลย > <
Back to Top

Post Options Post Options   Quote luckyfunny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 15:56

เคยไปพักที่ The Camp มาเหมือนกันค่ะ บ้านริมน้ำ ตอนที่เปิดรีสอร์ทมาใหม่ๆ เลย ส่วนตัวไม่อยากไปพักที่เดิม อยากหาที่ใหม่ๆ พัก ส่วนที่ Eden garden มีพี่ที่ทำงานแนะนำมาเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่ได้เข้าไปดูรายละเอียดในเว็บเลย น่าจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่ดี^^

Edited by luckyfunny - 27 มิ.ย. 2554 at 15:56
**รบกวนสรุปยอดหรือแจ้งรายละเอียดทาง PM นะคะ**
Back to Top
keepaway View Drop Down

Post Options Post Options   Quote keepaway Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 18:43
กำลังจะไปเลยค่ะ ถ่ายรุปมาให้ชมมั้งนะคะ จะได้ขอดูเป็นแนวทางนะคะ
ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ส้มซื้อหนังสือมา 1 เล่มโอเลยนะคะ ซื้อในเซเว่น ประมาณที่เที่ยวสวนผึ้งอ่ะคะ
บอก รร บอกสถานที่เที่ยว รีสอรท์ โอเลยย
แต่จำชื่อไม่ได้อ่ะคะ
ลองดูในเซเว่นนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote luckyfunny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 19:53

กว่าจะได้ไปก็วันปิยะมหาราชเลยนะคะ แต่ยังไงจะถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆ ชมค่ะWink

ว่าแต่หนังสือพอจะจำชื่อเรื่องของหนังสือได้ไหมค่ะConfused
Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.078 seconds.