LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > สัตว์เลี้ยง แสนรัก
  New Posts New Posts RSS Feed: น้องถุงทองถูกรถชนนิ้วขาดหหนังเท้าหลุดมาขอความเมตตา
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

น้องถุงทองถูกรถชนนิ้วขาดหหนังเท้าหลุดมาขอความเมตตา

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kikkylovely View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote kikkylovely Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: น้องถุงทองถูกรถชนนิ้วขาดหหนังเท้าหลุดมาขอความเมตตา
    Posted: 21 พ.ย. 2011 at 11:47
ประกาศขอรับของบริจาคสิ่งของเพื่อนำมาประมูล

หารายได้สมทบทุนค่ารักษาน้องถุงทอง ถุงทอง หมาน้อยวัย 3 เดือน

ถูกรถชนจนนิ้วขาด หนังเปิด และขาฉีกต้องเย็บด่วน ถุงทองเกือบจะเสียขาทั้งสองข้าง

แต่โชคดีที่รักษาทัน ตอนนี้ถุงทองอยู่ในความดูแลของคุณหมอแล้วนะคะ

และกิ๊กได้สอบถามค่าใช้จ่ายสำหรับถุงทอง

ค่าฝากวันละ 80 บาท
ทำแผลวันละ 100
 อาหารเดือนละ 200 บาท
 โดยรวม 5600 บาท ต่อเดือน (ยังไม่รวมค่ายาฉีด+ยากิน+วิตต...ามินแคลเซียม)

และ น้องถุงทองต้องรักษาอย่างน้อย 2 เดือน เงินส่วนตัวกิ๊กช่วยได้เต็มที่ 2000

เพราะต้องดูแลน้องหมาที่บ้านอีก30กว่าตัว

หากท่านใดสนใจบรีจาคของช่วยถุงทอง โปรดติดต่อที่ กุ๊กกิ๊ก 085-5984806

หรือ อีเมลล์ i.am.narak@hotmail.com

หรือ ส่งข้อความมาที่ เฟสบุ๊คชื่อ เจ้าหญิงลั่นล๊า ขี้งอลสุดฤทธิ์

ขอบพระคุณที่เมตตาน้องถุงทองนะคะ

Back to Top
namfonz View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote namfonz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 พ.ย. 2011 at 13:30
ตอนนี้น้องหมารักษาอยู่ที่ไหนคะ
Back to Top
prady View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote prady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 พ.ย. 2011 at 13:36
น้องรักษาที่ไหนค่ะ ขอเบอร์ที่รพส.ที่น้องรักษาด้วยค่ะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote kikkylovely Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 พ.ย. 2011 at 12:57
Originally posted by namfonz

ตอนนี้น้องหมารักษาอยู่ที่ไหนคะ
ถุงทองรักษาตัว ที่ คนีนิกบ้านหมอรักสัตว์ เชียงใหม่ค่ะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote kikkylovely Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 พ.ย. 2011 at 12:58
Originally posted by prady

น้องรักษาที่ไหนค่ะ ขอเบอร์ที่รพส.ที่น้องรักษาด้วยค่ะ
ถุงทองรักษาตัว ที่ คนีนิกบ้านหมอรักสัตว์ เชียงใหม่ค่ะ

เบอร์โทร  053-244296
Back to Top
prady View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote prady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 พ.ย. 2011 at 13:20
ขอที่อยู่ด้วยค่ะ พี่จะส่งของประมูลช่วยน้องถุงทองค่ะ
ของเป็นเครื่องสำอางค์ได้ใช่มั้ยค่ะ
Back to Top
mumunoy12 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mumunoy12 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 พ.ย. 2011 at 14:01
อยู่ส่วนไหนของเชียงใหม่ค่ะ เผื่อว่าผ่านไปจะเข้า
ไปเยี่ยมน้องและก็ช่วยคชจ.น้องบ้างค่ะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote kikkylovely Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 พ.ย. 2011 at 22:09
Originally posted by prady

ขอที่อยู่ด้วยค่ะ พี่จะส่งของประมูลช่วยน้องถุงทองค่ะ
ของเป็นเครื่องสำอางค์ได้ใช่มั้ยค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

กิ๊กแจ้งให้ทางข้อความนะคะ
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote kikkylovely Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 พ.ย. 2011 at 22:11
Originally posted by mumunoy12

อยู่ส่วนไหนของเชียงใหม่ค่ะ เผื่อว่าผ่านไปจะเข้า
ไปเยี่ยมน้องและก็ช่วยคชจ.น้องบ้างค่ะ

รบกวนโทรมาสอบถามเส้นทางได้เลยนะคะ

อยู่ คลีนิกบ้านหมอรักสัตว์ค่ะ

สามารถฝากค่ารักษาไว้ที่หมอได้เลยค่ะ

เบอร์กิ๊กค่ะ  085 5984806
Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.094 seconds.