LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เสริมความงาม เสริมสวย ไฉไลให้เหมือนเดิม
  New Posts New Posts RSS Feed: แนะนำเรื่องแต่งหน้าหน่อยค่ะพี่ๆ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำเรื่องแต่งหน้าหน่อยค่ะพี่ๆ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Marilyn09 View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Marilyn09 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำเรื่องแต่งหน้าหน่อยค่ะพี่ๆ
    Posted: 11 ก.พ. 2012 at 10:18
พอดีหนูเป็นนักดนตรีค่ะเวลาแต่งหน้าหนูก้แต่งมั่วๆ(มั่วจริงๆค่ะ5555)
ประมาณเดือนพฤษภาหนูต้องแคสงานแล้ว
อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆ มีใครพอแนะนำที่เรียนแต่งหน้าให้บ้างค่ะ
ขอแบบกันเองๆนะคะ
ป.ล.บ้านหนูอยู่ฝั่งธนค่ะ
Thank :-)
Back to Top
gadsuwan View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote gadsuwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 ก.พ. 2012 at 15:22

หน้าหนูสไตล์ไหน อ่ะคะ ลองดู หรือโพสรุปมาดีไหมค่ะ พี่ๆเพื่อนๆในนี้จะได้แนะนำถูก หรือดูที่ยูปทูปเลยค่ะ ถ้าคิ้วไม่เป้นทรงกันคิ้ว สักหน่อย ถ้าคิ้วบางก็เขียนคิ้วเพื่อ ตกแต่งให้เข้ากับรุปหน้า ใช้แป้งที่เหมาะกับหน้าเรา ก็จะช่วยได้นะคะ

เอาใจช่วยนะจ๊ะ

Wink
Back to Top
mikienui View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mikienui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 ก.พ. 2012 at 15:30
ลองดูโมเมพาเพลินในยูทูปสิ เราว่าเวิร์คนะคะ 

New BB pin : 26E72DBC
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Marilyn09 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 ก.พ. 2012 at 20:18
หน้าหนูฝรั่งจ๋าเลยค่ะพี่(ลงรูปไม่ได้ค่ะเล่นในโทรศัพท์TT")ปกติหนูชอบบล๊อกตาแต่ผู้ใหญ่เค้าจะบอกว่ามันโหดไป- -"
หนูดูในยูทูปไม่รู้เรื่องค่ะ อยากเรียนเป็นเรื่องเป็นราวมากกว่า
แนะนำทีค่ะ:-)
Back to Top
JIBJUB View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote JIBJUB Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 ก.พ. 2012 at 22:18
แนะนำครูคนเน้เรยค่า

Back to Top
newfriction View Drop Down

Post Options Post Options   Quote newfriction Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 ก.พ. 2012 at 11:17
ลองสอบถาม เค้าเตอร์ Mac หรือบ๊อบบี้บราวค่ะ  เค้ามีสอนแต่งหน้าเป็นคอร์สค่ะ
Back to Top
pinkymafia View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pinkymafia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 ก.พ. 2012 at 12:21
http://momay.spokedark.tv/?s='
Back to Top
mikienui View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote mikienui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 ก.พ. 2012 at 10:37
โมเมสอนแต่งหน้าง่ายๆค่่ะ. ถ้าเราไม่รู้พื้นฐานเลย ถึงจะไปลงคอร์สตามเคาน์เตอร์ก็อาจไม่รู้เรื่องได้ ว่าอะไรคือคัดเบ้า
อะไรคือv shape. อะไรคือsmoky eye
แต่ถ้าอยากเรียนจริงๆ แนะนำให้ไปลองเข้าเวิร์คช้อปฟรีของแบรนด์ต่างๆก่อน ว่าเราเรียนรู้เรื่องมั้ย
เพราะถ้าเราลงคอร์สของบ๊อบบี้บราว เรียนยากมว๊ากค่ะ

New BB pin : 26E72DBC
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Marilyn09 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.พ. 2012 at 16:01
ขอบคุณมากๆเลยค่ะพี่:-)
Back to Top
Aey_Keng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aey_Keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.พ. 2012 at 11:38

อยากได้ตรงไหนเด่น แล้วอยากแก้ไขตรงไหนจ๊ะ  ลองบอกมาค่ะเดี๋ยวพี่จะดูให้

Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.106 seconds.