LadySquare.com Homepage
Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เรื่องเล่าเคล้าไอรัก
  New Posts New Posts RSS Feed: เครียดมาก สามีขอไปเที่ยวผู้หญิง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เครียดมาก สามีขอไปเที่ยวผู้หญิง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
waranpk View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote waranpk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เครียดมาก สามีขอไปเที่ยวผู้หญิง
    Posted: 23 พ.ค. 2013 at 19:35
เราแต่งงานกันเพิ่งได้ปีกว่าๆ สามีไม่ค่อยยอมทำการบ้าน แต่อยากมีลูกมาก จะมีอะไรกันก็เฉพาะช่วงไข่ตก และต้องใช้หนังโป๊กระตุ้น ไม่งั้นไม่ตื่น (เมื่อก่อนแค่เล้าโลมเราเขาก็ตื่นได้แล้ว) ถามไปถามมาเขาบอกว่า เขาชินกับเรา รู้สึกเฉยๆ ไม่มีอารมณ์ เลยไม่ตื่น จำเป็นต้องเปิดหนังโป๊ไปด้วย เราก็เลยบอกว่างั้นที่ทำๆอยู่ก็คือทำตามหน้าที่เพื่อให้มีลูกใช่มั๊ย เขาตอบใช่ แล้วเราก็ถามว่ายังรักเราอยู่มั๊ย เขาบอกว่าเขารู้สึกเฉยๆ บอกไม่ถูกเหมือนกันว่ายังไง (คือนิสัยแฟนเราเขาจะพูดตรงๆ ทุกเรื่อง ไม่แกล้งพูดเพื่อให้สบายใจ) เราเจ็บปวดมาก และเจ็บปวดอีกอย่างคือเขาบอกในเมื่อเป็นแบบนี้เขาขอไปเที่ยวผู้หญิงบ้างได้มั๊ย ไม่ถึงขั้นนอนด้วย แต่แค่มีผู้หญิงมานั่ง และอาจจะมีจับๆ กอดๆ หอมแก้ม บ้าง เพราะทุกวันนี้ชีวิตเขามันเฉยๆ นิ่งๆจำเจ อยากออกไปแบบนี้เหมือนเพื่อนๆบ้าง เขาขอเราก่อน ไม่อยากให้เรารู้ทีหลัง ซึ่งทุกวันนี้เราก็ไม่เคยห้ามเรื่องเที่ยวกับเพื่อนๆ ดึกๆ ห้ามอย่างเดียวคือยุ่งกับผู้หญิง เป็นเรื่องที่เราไม่ชอบ แต่เขาก็มาขอ มันทำให้เรารู้สึกว่า เราเป็นแค่ผู้หญิงที่ให้ลูกแก่เขา ส่วนความสุขเขาต้องการไปหานอกบ้าน (ก่อนแต่งงานเขาเคยสัญญาแล้วว่าไม่เที่ยวผู้หญิง แต่พอเบื่อเราเขาก็อยากเที่ยว)
**อยากถามเพื่อนๆว่าเราควรเลิกดีมั๊ย แต่เขาบอกว่าถ้าหากมีลูกเขาอาจติดลูก มันอาจจะช่วยให้ดีขึ้น เขาอยากให้เราท้องเร็วๆ
แต่เราก้กลัวว่าถ้ามันแย่กว่าเดิมล่ะ เขารักแต่ลูก แต่เบื่อเรา ก็ยังต้องการไปเที่ยวผู้หญิงอยู่ดี ตอนนี่มันเลยเลือกไม่ได้ว่าจะอยู่ต่อมีลูกให้เขา หรือจะเลิกดี**
Back to Top
CherryCute View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote CherryCute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 พ.ค. 2013 at 12:03
อย่าพึ่งท้องเลยค่ะ
ถ้า ณ ตอนนี้เรายังมีปัญหาแบบนี้  พอน้องคลอดออกมา อาจจะมีปัญหาตามมาอีกมากมายก็ได้นะคะ
เค้าเคยสัญญากับคุณว่าไม่เที่ยว เค้ายังเที่ยวเลยค่ะ เหมือนกันค่ะ เด็กไม่ได้เป็นเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจเค้าเอาไว้ได้หรอกค่ะ น้อยมาก
ไว้ให้พร้อมจริง ๆ อยากดูแลลูกจริง ๆ ค่อยท้องดีกว่าค่ะ สงสารเด็กค่ะ
รอให้พร้อมทั้งแม่และพ่อจะดีกว่าค่ะ น้องเค้าจะได้เกิดมา มีความอบอุ่น มีครอบครัวที่พร้อมค่ะ  ( คหสต นะคะ )
Back to Top
ta View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote ta Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 พ.ค. 2013 at 15:28
 แต่งงาน 1 ปี   แล้วครบกันมากี่ปี ขอข้อมูลก่อน  ค่อยว่ากัน...

Back to Top
donne_ticha View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote donne_ticha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 มิ.ย. 2013 at 11:31
ให้คำแนะนำไม่ได้เลยค่ะ เพราะขึ้นอยู่กับว่าจขกท.อยากให้เรื่องมันออกมาเป็นแบบไหน

ตอนนี้ยังไม่มีน้อง คุณยังสามารถตัดสินใจอะไรๆได้ไม่ยากอยู่นะคะ

พอมีน้องแล้วเครื่องเคราผญ.เราๆยิ่งไม่เหมือนเดิม ลองช่างน้ำหนักดูก่อนนะคะ.
Back to Top
nok-toto View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nok-toto Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 มิ.ย. 2013 at 18:33
โครตเห็นแก่ตัวเลยอ่ะ
เฮงซวยอะไรปานนั้น

ลองกลับกัน ถ้าเราขอไปเที่ยวผู้ชายบ้างจะให้เรามั้ย ถ้าเค้าให้ก็เลิกกันเหอะ
ถ้ามีลูกจะมีความสุขเหรอถามจริงๆ

มันไม่ใช่ความรักระหว่างกันแล้วแบบนี้จะบ้าเรอะมาอ้างอย่างงี้

Confused
Back to Top
peachsweet View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote peachsweet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 มิ.ย. 2013 at 20:05
ลองถามใจตัวเองค่ะ ว่าฝืนใจใช่มั๊ยถ้าปล่อยให้เค้าทำแบบนั้น
ถ้าใช่ก็อย่ายอมค่ะ เลิกก็เลิกค่ะ
Back to Top
Littleretard View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Littleretard Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 ก.ค. 2013 at 16:01
รักกับเซ็กส์ สำหรับผู้ชายโดยส่วนตัวคิดว่ามันไม่ใช่เรื่องเดียวกันนะคะ และมันก็ไม่จำเป็นว่าจะต้องมาพร้อมกันเสมอไป ถ้าเค้ารักเราก็รักเรา  ไม่เกี่ยวกับว่าเค้ารักคุณเพราะคุณนอนกับเค้า ถ้าเกิดว่าเค้ามีเซ็กส์กับผู้หญิงคนอื่น ก็ไม่ได้หมายความว่าเค้ารักผู้หญิงคนนั้นนะคะ เราต้องเปิดใจค่ะ โดยส่วนตัวเชื่อว่าผู้ชายเจ้าชู้ทุกคนค่ะ อยู่ที่ว่าเค้าจะทำต่อหน้าเราหรือลับหลังเรา แฟนคุณก็ยอมรับตรงๆว่า เบื่อและจำเจ เค้าก็ถามคุณตรงๆว่าขอเปลี่ยนบรรยากาศบ้างได้มั๊ย? ที่เห็นได้เลยก็คือเค้าไม่โกหก และเค้าก็ให้เกียรติคุณด้วยการไม่ทำลับหลัง แบบนั้นมารู้ทีหลังเจ็บปวดกว่ามากค่ะ ตอนนี้ก็ต้องถามตัวเองแล้วว่า ถ้ายกเว้นเรื่องบนเตียงแล้วเนี่ย เค้าปฏิบัติกับเราเหมือนเดิมมั๊ย ตั้งแต่วันแรกจนถึงตอนนี้เค้าทำตัวเสมอต้นเสมอปลายและดูแลเราเหมือนเดิมมั๊ย ถ้าเค้ายังรักเราและเราก็รักเค้า เราก็ต้องเปิดใจค่ะ ยอมรับความจริง ผู้หญิงส่วนมากชอบหลอกตัวเองว่าแฟนไม่เจ้าชู้ ไม่นอกใจ แต่ก็ตามเช็คตั้งแต่กลิ่นแปลกๆในรถ ไปจนถึงคราบอะไรติดอยู่ที่กางเกงในอ่ะ.(หรือว่าไม่จริง?)สิ่งที่เราเห็นและคุมได้มันดีกว่านะคะ ถามตัวเองดูว่าถ้าเลิกไป แล้วต้องไปเริ่มใหม่อีกสักกี่ครั้งถึงจะเจอผู้ชายคนนั้น.คนที่ไม่เจ้าชู้. แต่ว่าถ้าเค้าไม่รักเราแล้ว ไปดีกว่าค่ะ ไม่รักก็คือไม่รัก ลูกไม่สามารถทำให้เค้ากลับมารักเราได้หรอกค่ะ เข้มแข็งนะคะ ฝากไปคิดดูนะคะ 
#i'maretard1988
Back to Top
cleodc View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote cleodc Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 ส.ค. 2013 at 09:43
สามีเราก็เป็นคะ.  ขอไปเที่ยว. แอบจับได้เพราะไปเจอในไอแพดหาคนเลี้ยงดู. คุณลองเสิรทดู มีพวกนี้เยอะมากคะ. ที่ขายบริการ ทั้งนักศึกษาพริทตตี้.  
แฟนเราก็ขอเราเที่ยวเราบอกห้ามเลี้ยงดู. เที่ยวได้เดือนละครั้ง.  กับเราไม่นอนกันมานานคะ. ปีนึงจะนอนไม่เกิน10ครั้ง. 5ครั้งได้มั๊ง.  
คนมันไปได้ของใหม่. เมียไม่สนแล้วคะ. แม้จะกอดเรามันก็คิดถึงคนอื่น.  คุณทนได้มันล่ะคะ. ทนได้ควรจะปรับปรุงรูปลักษณ์และเรื่องบนเตียงตัวเอง.   แต่เราบอกตรงๆทำไม่ได้คะ.  เพราะไม่ประสากะเรื่องนี้. และเป็นคนไม่กล้าคะ. รู้สึกว่าของแบบนี้มันต้องมาจากใจ.  ถ้านอนกันไปทั้งที่ใจมันปวด. เราจะต่างอะไรจาก**หรี่ที่เค้าไปนอนด้วย.  อันนี้ความคิดเรานะคะ.  แต่แฟนขอเที่ยวอย่างนี้5ปี.  แล้วจะเลิกหมด.  เราก็โอเคเพราะไม่มีทางเลือก. เพราะว่าเราเค้าขาดเค้าไม่ได้คะ. และห้ามไปไม่มีประโยชน์ใจกะตัวมันไปแล้วคะ. คุณห้ามไปก็เท่านั้น. แอบทำอยู่ดี. แล้วยิ่งเราไว้ใจก็ยิ่งเยาะ เพราะเราเจอกับตัวมาแล้ว.  อยู่กับเรามันเปิดรูปสาวหาคนเลี้ยงดูพริทตี้ขายตัวนักศึกษาขายตัว. ไลน์คุยกัน. โห...คุณเอ๊ย....ไม่เจอกับตัวไม่รู้จริงๆ. หน้างี้ร้อนใจนี้เต้นยิ่งรุมบ้าอีก. แต่พยายามใจเย็นเก็บรายละเอียดคะ. พอมีข้อมูลเยอะก็คุย เค้ารับและขอแค่เที่ยวไม่เลี้ยงดู.  แต่จริงๆมันไม่ได้คะ เด็กที่ไหนมันอยากคุยกับคนแก่ถ้าเงินไม่ถึง.  เด็กอายุ17/18ขายตัวอ่ะคุณ ใส่ชุดนักศึกษาถ่ายให้เห็นนมเห็นจิ๊อ่ะ.   เรางี้อยากส่งไปมหาลัยให้พ่อแม่มันเห็นว่าลูกสันดานเลวขนาดไหน. 
Back to Top
cleodc View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote cleodc Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 ส.ค. 2013 at 09:49
ที่เรามาคืออยากให้รู้ตัวอย่างของคนที่ยังรักและให้ไป. ใจมันทุกข์คะ.  
คุณถามตัวเองนะคะว่ารักเค้ามากมั๊ย. ขาดเค้าได้หรือเปล่า. เพราะถ้าเค้าไปมีคนอื่นไม่ใช่แค่เที่ยวมันจะมีอย่างอื่นตามมาอย่างที่บอก.  คุณรับได้มั๊ย. ของเรานี้รักมากแม้ผัวจะแก่กว่าเป็น26ปี. เรามีลูก. แล้วลูกก็ไม่พร้อมที่จะแยกออกมา.  ที่รอ5ปี. ต่อให้อยู่กันก็คือพ่อแม่แค่นั้นคะ. เป็นแค่คู่กรรมที่อยู่กัน. ไม่ใช่คู่ชีวิตหรือคู่รัก.  ถ้าระหว้างนั้นเราทนไม่ไหวก็แค่เลิกกันคะ.
คุณก็ตัดสินใจดีๆนะคะ. เพราะไม่ีมลูกมันตัดใจง่ายคะ. มีลูกแล้วมันหลายอย่างคะ.  

Back to Top
Cosmetic Lover View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Cosmetic Lover Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 ก.ย. 2013 at 10:45
อย่าใช้ลูกมาเป็นเครื่องพันธนาการเลยค่ะ 
I  Cosmetics
Back to Top
jchanya View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote jchanya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 ก.ย. 2013 at 17:13
อ่านแล้วรู้สึกเข้าใจค่ะ เห็นใจด้วยแล้วก็แอบโมโหคุณผู้ชายที่ค่อนข้างจะเห็นแก่ตัว ไม่รักษาน้ำใจกันเลย แต่ขออนุญาตถามนิดเดียวค่ะว่าคุณแม่บ้านดูแลตัวเองมั้ยคะ ปล่อยอ้วน โทรม หรือแม้กระทั่งเรื่องบนเตียงเราเป็นฝ่ายลุกบ้างมั้ยคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

This page was generated in 0.105 seconds.