LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare News > LadySquare มิตรภาพ ของผู้หญิง > ห้องพูดคุย แม่ค้า ลูกค้า LSQ
  New Posts New Posts RSS Feed: ผิวหน้าดีเพิ่มโอกาสชีวิตกับSK-II ลด60% เฉพาะวันนี้
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ผิวหน้าดีเพิ่มโอกาสชีวิตกับSK-II ลด60% เฉพาะวันนี้

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ananta.sale View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote ananta.sale Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ผิวหน้าดีเพิ่มโอกาสชีวิตกับSK-II ลด60% เฉพาะวันนี้
    Posted: 02 ก.พ. 2017 at 00:05
ผิวหน้าดีจะพาเราไปเจอสิ่งดีๆ ใครเห็นก็ชอบ ดูใกล้ๆใครก็ชม
มาเริ่มสร้างผิวหน้าที่ดีกับ SK-II สิค่ะ ลดสูงสุดถึง 60% เฉพาะวันนี้เท่านั้น

เพราะอายุที่มากขึ้น ความเครียดและมลภาวะที่เจอในแต่ละวันทำให้ผิวหน้าของเราหมอง
ขาดความเปล่งปลั่งโดยไม่รู้ตัว  ถ้าเราไม่เริ่มดูแลผิวหน้าตั้งแต่วันนี้จะสายเกินไป
ถึงเวลาแล้วค่ะที่เราจะต้องดูแลตัวเอง และดูแลผิวหน้าอย่างจริงจัง
คนเราถ้าผิวหน้าดี ก็จะดูมีออร่า ใครเห็นก็อยากทักอยากรู้จัก โอกาสในชีวิตเพิ่มขึ้นมากๆเลยค่ะ
โดยเฉพาะคนที่ทำอาชีพที่ต้องเจอคนมาก เช่นเซลล์แมน ผู้บริหาร พนักงานออฟฟิศ ยิ่งต้องบำรุง                                        

วันนี้เรามีสกินแคร์บำรุงผิวจาก SK-II ในราคา SALE มาฝากค่ะ ลดสูงสุดถึง 60%
ขอเรียงลำดับจาก (ราคา) เบาไปหาหนักนะค่ะ มีรีวิวให้ด้วย

1. ตัวแรกค่ะ SK-II WHITENING SOURCE DERM REVIVAL MASK  มาร์คแก้ปัญหา
ผิวหน้าคล้ำโดยเฉพาะและทำให้ผิวหน้าขาวขึ้น โอ๋พยายามหารีวิวจากทั้งในและต่างประเทศ
มาเป็นภาพประกอบนะค่ะ จะอธิบายผลลัพธ์หลังจากใช้ได้ดีกว่าโอ๋บรรยายเองค่ะ

ราคาเคาน์เตอร์เฉลี่ยแผ่นละ 859 บ. ลด 60% ขายที่แผ่นละ 360 บ. ค่ะ

2. ตัวต่อมาก็เป็นมาร์คหน้าค่ะ Sk-ll Skin Signature 3D Redefining Mask ตัวนี้แก้ปัญหา
ผิวหน้าหย่อนคล้อย มีริ้วรอย  ตัวนี้รีวิวเลิศอยู่ค่ะ จากภาพคือซองแดงอันซ้ายมือ

ราคาเคาน์เตอร์เฉลี่ยแผ่นละ 859 บ. ขายที่แผ่นละ 390 บ. ค่ะ

3. เป็นมอยเจอร์ไรเซอร์ให้ผิวชุ่มชื้นเต่งกระชับค่ะ SK-II Cellumination Deep Surge EX
15g (Tester)
ตัวนี้คนชอบเยอะค่ะ ใช้ได้ทั้งหญิงและชายทุกสภาพผิว รีวิวเพียบ

ราคาปกติในห้าง 1,545 บ. วันนี้จัดไปจ้า 750 บ.

4. เอสเซ้นส์ค่ะ SK-II Facial Treatment Essence 30ml. ตัวนี้ตัวดังของ SK-II ตามที่เค้า
ชูจุดขายไว้คือเน้นเรื่องช่วยปรับสมดุลผิวและผลัดเซลล์ผิวใหม่ให้เหมือนผิวเด็กๆ รีวิว 5 ดาว
จาก Jeban ค่ะ

ราคาปกติในห้าง 1,120 บ. เหลือ 780 บ.

ตัวที่ 5. ครีมบำรุงให้ผิวกระชับ เปล่งปลั่งหน้าเด็กกระชากวัย SK-II R.N.A.Power Radical
New Age 15 g.
จุดขายตามที่สินค้าบอกคือบำรุงผิวให้อ่อนเยาว์ด้วยพิเทร่าและ R.N.A.Power

ราคาเต็มในห้าง 1995 บ. ส่งต่อที่ 800 บ.ค่ะ

ลองเลือกดูสูตรที่เหมาะกับตัวเองแล้วรีบตัดสินใจเลยค่ะ เพราะของมีจำกัดนะค่ะ

สนใจสั่งจอง / สอบถามได้ที่
Line : poyperaya

เรื่องเลขที่บัญชีเด๋วค่อยว่ากันค่ะ ให้ Line มาถามก่อนเผื่อของหมดแล้วนะค่ะ
ขอให้โชคดี ได้ของที่ถูกใจทุกคนนะค่ะ ^^

Edited by ananta.sale - 04 ก.พ. 2017 at 22:56
Back to Top
ananta.sale View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote ananta.sale Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 ก.พ. 2017 at 16:17
Update
Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.086 seconds.