LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เรื่องเล่าเคล้าไอรัก
  New Posts New Posts RSS Feed: สามีดูรูปโป๊ะในคอม เยอะมากๆ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สามีดูรูปโป๊ะในคอม เยอะมากๆ

Page  12>
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jullia View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote jullia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สามีดูรูปโป๊ะในคอม เยอะมากๆ
    Posted: 09 ก.ค. 2008 at 14:01

เพิ่งแต่งงานกับสามีได้ประมาณ 3 เดือนค่ะ และเพิ่งรู้ว่าสามีมีรูปโป๊ในคอมพิวเตอร์เยอะมาก ๆ และก็เปิดดูอยู่ทุกวัน ความจริงสามีเป็นคนดีมากเลยนะคะ รักเรามาก ทำงานหนักและมีความตั้งใจสร้างครอบครัวกับเรามาก ๆ ไม่นอกลู่นอกทาง แต่พอเรารู้ว่า เค้าดูรูปโป๊ตลอด ทั้ง ๆ ที่มีเราแล้ว เราก็อดคิดมากไม่ได้ เลยมีคำถามอยากรบกวนถามคุณหมอ ดังนี้ค่ะ

(1) สามีมี sex กับเราอาทิตย์ละประมาณ 1 ครั้งค่ะ แต่เค้าดูรูปโป๊ทุกวัน เป็นไปได้มั๊ยคะ ที่ผู้ชาย ดูรูปโป๊เฉย ๆ แต่ไม่จำเป็นต้องช่วยตัวเอง หรือที่เค้ามีอะไรกับเราไม่บ่อย เพราะแอบช่วยตัวเองไปแล้วกันแน่ ? แล้วทำไมมีเราอยู่แล้ว ยังต้องดูรูปโป๊อีก ก็เลยคิดมาก ว่าเราไม่ดีตรงไหน เรารู้ค่ะว่าหุ่นเราสู้นางแบบพวกนั้นไม่ได้ ไม่รู้ว่าสามีเบื่อรูปร่างเราแล้วรึเปล่า (เราก็ไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนเหมือนกันค่ะ)

(2) สามีเราเหนื่อยมากเวลามี sex เพราะเค้าไม่ค่อยแข็งแรง หายใจไม่ทันค่ะ เห็นแล้วเราสงสารเค้ามากเลยค่ะ เป็นไปได้มั๊ยคะว่าจริง ๆ เค้าก็อาจจะอยากมีอะไรกับเรา แต่ร่างกายเค้าก็ไม่ไหว การช่วยตัวเองมันเหนื่อยน้อยกว่าใช่มั๊ยคะ แล้วอยากถามคุณหมอว่า การช่วยตัวเอง กับการมีอะไรกับเราจริง ๆ แบบไหนจะรู้สึกดีกว่ากันคะ

(3) สามีเราบอกว่า เค้ารักเรา และความรักที่มีกับเราไม่ใช่ความใคร่ และไม่จำเป็นต้องมี sex กันตลอด ความเข้าใจ และความเป็นผู้หญิงที่ดีของเรามากกว่าที่ชนะใจเค้า ตอนนี้เราก็เลยกึ่ง ๆ แอบน้อยใจสามีนิดหน่อย เรื่องที่เรารู้ว่าเค้าดูรูปโป๊ทุกวัน แต่ก็อดคิดไม่ได้ว่า เป็นไปได้รึเปล่า ว่าสามีเหนื่อย (สามีจะหายใจไม่ค่อยออกค่ะ เค้าเป็นโรคเกี่ยวกับระบบการหายใจน่ะค่ะ) เราอยากให้สามีมีความสุขนะคะ เราควรมั๊ยคะที่จะ offer ว่า เราทำ oral sex ให้เค้าก็ได้ เค้าจะได้ไม่เหนื่อย เราอยากเห็นเค้ามีความสุขแค่นี้ เราก็สบายใจแล้วค่ะ

(4) แต่งงานแล้วยังดูรูปโป๊เนี่ย ไม่ถือว่าเป็นการนอกใจใช่มั๊ยคะ (ขอโทษนะคะ ถ้าดูปัญญาอ่อนไปนิด) 

Back to Top
damagar View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote damagar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 14:14

ถามคุณหมอเหรอค่ะ แบบแอบงง คุณหมอไหนค่ะ  (ไม่ได้กวนนะค่ะ)

Back to Top
lovelove View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote lovelove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 14:24

ไม่รู้จะช่วยตอบยังไงอะ แต่เข้ามาอ่าน รอคนต่อไปแล้วกัน 

damagar

Posted: 09 ก.ค. 2008 at 14:14 | IP 58.136.79.XXX Quote damagar

ถามคุณหมอเหรอค่ะ แบบแอบงง คุณหมอไหนค่ะ  (ไม่ได้กวนนะค่ะ)

แอบสงสัยเหมือนกัน ด้วยนิดนึง คะ
love you everyday
Back to Top
ejipna View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ejipna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 15:07

เราไม่ใช่หมอนะ แต่เราว่าผู้ชายเค้าก็มีแนวแอบทะลึ่งกันทุกคนอ่ะค่ะ เราก็ดู หลายๆคนก็ดูนะ แต่ดู ไม่ได้ทำไรอ่ะ เราว่า เรื่องผู้ชายมีรูปโป๊ ไม่น่าตกใจนะค่ะ ถ้ามี รูปโป๊ผู้ชาย คงน่าตกใจมากกว่า 

นอกนั้นรายละเอียดเจาะลึก วิเคราะห์ไม่ได้แล้ว คงต้องรอคุณหมอจริงๆ

(ถ้าเวปเรามี  ห้องเกี่ยวกับคุณหมอก็ดีเหมือนกันเนอะ )

Back to Top
Kitty_Kitty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kitty_Kitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 15:49

เป็นปกติของปู้ชายอ่ะค่ะ อย่าคิดมั่ก เค้าก็อาจจะดูเล่นๆ ก็ได้น๊ะ

ของสวยๆงามๆ เค้าก็อยากเก็บไว้ดู

ว่าแต่แต่ปู้ชายเล๊ยยยค่ะ

เรายังแอบเก็บไว้ดูเลยบางครั้ง 5 5 5

Back to Top
PinkPlanet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PinkPlanet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 15:58

ดูแค่ในเวบในคอม เป็นเรื่องธรรมดาค่า

อย่าคิดมากเลย

Di
Back to Top
Kikii View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kikii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 16:25
ให้เค้าดูไปเถอะค่ะ ดีจากคอม  ดีกว่าดูจากใครที่ไหน น๊าาาาาา
Back to Top
giftv_62 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote giftv_62 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 16:46

เห็นด้วยกะคุณกี้     

Back to Top
kanomkai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kanomkai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 18:06

เรื่องดูรูปโป๊เป็นธรรมชาติของผู้ชายค่ะ เราว่าไม่น่ากลัวหรอก เราเองยังชอบดูเลย เหอ เหอ ที่สำคัญยังดีว่าเป็นรูปโป๊ผู้หญิง เพราะถ้าเป็นรูปโป๊ผู้ชายคงสยองกว่าอ่ะ

ส่วนเรื่องร่างกายไม่แข็งแรง เราแนะนำว่าให้จูงมือไปปรึกษาคุณหมอค่ะ ส่วนจะปฏิบัติกิจแบบไหนให้สามีนั้น เราว่าคุณต้องถามเค้าโดยตรงค่ะ เพราะร่างกายเค้า ๆ ย่อมรู้ดีที่สุด

คำว่านอกใจ หมายถึง สามีไปมีกิ๊ก มีชู้ค่ะ แต่ถ้าแค่ดูรูปโป๊ ไม่ได้เรียกว่านอกใจนะคะ

ที่สำคัญ อยากบอกว่า เมื่อแต่งงานกันแล้ว มีข้อสงสัย ข้อข้องใจอะไร ให้คุยกับสามีตรง ๆ แบบเปิดอกดีกว่าค่ะ เป็นการสร้างสัมพันธภาพที่ดีด้วยทางนึง แต่ให้คุยแบบมีเหตุและผลนะคะ ไม่ใช่ง๊องแง๊งว่า ดูรูปโป๊ทำไม ทำไมไม่ดูชั้นอะไรประมาณนี้คงไม่ดีแน่ ๆ

Back to Top
nacha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nacha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 19:07
เห็นด้วยกับคุณต่ายค่ะ เราว่าเป็นเรื่องปกตินะ ผู้ชายส่วนใหญ่หรือเกือบจะทุกคนก็ชอบดูอยู่แล้ว
ถ้าแค่ดูก็ไม่ได้ผิดปกติอะไร อย่าคิดมากนะค่ะ มีอะไรก็เปิดอกคุยกับสามีเลยดีกว่า เพราะสามีภรรยาก็เหมือนเป็นคน คนเดียวกันอยู่แล้ว มีอะไรก็คุยกันตรง ๆ อ่ะค่ะดีที่สุดน๊า
Back to Top
KaeYai View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote KaeYai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 20:15

ปกติมากเลยจ้า แฟนเราทั้งรูป ทั้งหนัง เต็มคอมไปหมด เปิดโหลดทุกวัน บางทีเราก็นั่งวิพากษ์วิจารณ์ไปด้วยปนแอบอิจฉานางแบบ อย่าไปคิดไรมากนะคะ ทำใจให้สบาย

Back to Top
sand_p View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sand_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 20:24

อย่าคิดมากเลยค่า

อาเฮียของป้ามีหนังเป็นกะตั้กเลย

เอาไว้ดูแก้เครียด

Back to Top
Katie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Katie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 21:00

เคทยังเคยเห็นเลย ก็แซวๆๆๆ แหม ชอบจังเลยนะ พวกเว็บโป๊เนี่ย ชื่อไรบ้างอ่า จะได้เอาไปดูด้วย

พูดเท่านี้แหละ ลบแทบไม่ทัน

Back to Top
yuy7 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yuy7 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 22:18

ถ้าไม่หมกมุ่นมากไปจนลืมคนข้างๆ ก็ถือเป็นแฟนตาซีน่ะค่ะ ไม่เกี่ยวกับนอกใจหรือว่ามีคุณแล้วทำไมยังดูอีก

คุณก็อาจจะช่วยทำอะไรๆที่เพิ่มความตื่นเต้นให้สามีแทน เขาจะได้ไม่เหนื่อย ไม่ดูรูปโป๊มากไป

Back to Top
pepee2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pepee2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 23:10
ก็คงจะเป็นธรรมดาของผู้ชายทุกคนจริงๆนั่นแหละ อยากจะรู้เหมือนกันว่าถ้าผู้ชายมาเปิดคอมผู้หญิงแล้วเจอรูปโป๊ข องผุ้ชายเต็มไปหมดเนี่ย เค้าจะว่ายังไงเนอะ  อยากรู้ว่าผู้ชายจะมองว่าธรรมดาของผู้หญิงไหม แต่โดยส่วนตัวเราไม่ชอบดูนะคะ แล้วก็ไม่อยากให้เค้าหมกมุ่นมากด้วย ทุกวันนี้ผู้หญิงแต่งตัวโป๊ๆๆมีให้มองเยอะแยะ แค่นั้นก็น่าจะพอแล้วอะ
Back to Top
FELAMINGO View Drop Down

Post Options Post Options   Quote FELAMINGO Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 23:22

หนูก้อไม่รู้ยังไม่แต่ง แต่ คนรอบข้างที่เป็น เพศชาย  99ปุเซ็ง เพศชายนะค่ะ
ต้องมีเรื่องแบบนี้ ซึ่งก้อไม่เข้าใจว่าทำไม คิดว่าคงเหมือนผญที่นั่งดูคสอ ทุกวันๆ เสื้อผ้า แฟชั่น อะไร แบบนี้รึป่าวค่ะคือเพื่อนๆหรือคนรอบข้าง แลกหนังโป๊วว ดูกันบ่อยมาก
อย่างแฟน เป่า ก้อดูนะ ยังเอามาแซวกันอยู่เลย เล่นๆกัน คือเหมือนเพื่อนส่งมาอะไรแบบนี้
แต่เป่า คิดว่า อันนี้คือเรื่องปกติของผช นะ

แฟนเคยพูดว่าถ้าเค้าไม่ดูนี่สิ....และยิ่งกว่านั้นถ้าเค้าดู ผช ผช หรือมีรูปผช เต็มคอม เนี้ย น่ากัววว

ส่วนเรื่องบนเตียงต้องให้คนอื่น ตอบเลยค๊า น้องเป่าข อผ่าน 555

ขอบคุณค๊า ^^

Back to Top
wandy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wandy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 ก.ค. 2008 at 23:23

ปกติจ้า แฟนวันก็มีอ่ะ แต่จะซ่อนไว้ แถมล็อคอีกอ่ะ (จะกลัวอะไรนักหนา)

พอวันจะขอดู ก็ไม่ให้ดู บอกกลัววันใจแตก

Back to Top
bengee-jv View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote bengee-jv Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 ก.ค. 2008 at 10:14
น่าจะเป็นเรื่องปกติ ของผู้ชายนะค่ะ ดูได้ แต่ถ้าดูทุกวัน อาจเข้าขั้นหมกหมุ่นมากไปนะค่ะ
Back to Top
chaame's mom View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote chaame's mom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 ก.ค. 2008 at 23:05
เราเองก็เพิ่งเจอว่าคุณสามีแอบเก็ยซีดีโป๊ไว้ในกระเป๋าทำงาน นี่ถ้าเมื่อเช้าไม่ไปเปิดกระเป๋าเพื่อหายาให้แกก็คงไม่เจอหรอกเ นี่ย...แต่เราก็เฉยๆนะ คิดว่าเป็นเรื่องปกติของผู้ชายน่ะ อีกอย่างนึงคือ กับในครอบครัวแล้วเขายังเป็นคุณพ่อที่น่ารักและเป็นสามีที่ดี(ใ นสายตา)ของเราอยู่ จะมีอะไรแบบนี้แอบอยู่บ้างก็ไม่ว่ากันค่ะ แต่ที่สงสัยน่ะคือว่า...เขาไปแอบดูตอนไหนเหรอ????
"U r my sunshine..my only sunshine..U make me happy when sky r gray..U never know dear how much I love U..Please dont take my sunshine away.."
Back to Top
tookparty View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote tookparty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2008 at 11:04

การที่ผู้ชายดูหนังโป๊ หรือรูปโป๊ แสดงว่าเค้าเป็นผู้ชายแท้ๆนะค่ะ เป็นเรื่องธรรมชาติและปกติมากๆ ที่เค้าจะชอบดูสิ่งสวยๆงามๆ บางคนที่ดูเยอะๆบ่อยๆก็เพราะดารา AV เค้ามีมากมายแถมหน้าตาก็ดีๆหุ่นดีๆทั้งนั้น  ก็ไม่ต้องไปใส่ใจอะไรมากหรอกค่ะ ผู้ชายน่ะคิดเรื่อง SEX บ่อยกว่าผู้หญิง แต่เรื่องการที่เค้าจะมีSEX บ่อยหรือไม่บ่อยมันก็ขึ้นแล้วแต่ผู้ชายน่ะค่ะไม่น่าจะเกี่ยวกับ การดูหนังโป๊ รูปโป๊อะไรหรอกค่ะ คิดว่าน่าจะคุยกันเองดีกว่านะค่ะ ว่าเรารู้สึกยังงัย หรือว่าเค้าต้องการให้เราทำยังงัย มันเป็นเรื่องของความต้องการที่ไม่เหมือนกัน แต่ตกลงกันได้น่ะค่ะ

จากคุณหมอ (จำเป็น)

Back to Top
kubkew View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote kubkew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.ค. 2008 at 12:23
แฟนกิ้วดูทั้งวันเลย 

ว่างไม่ได้เลยค่ะ ว่างเป็นโหลด แต่กิ้วก็เข้าไปร่วมวงดูกับเค้าด้วยนะ ดูแล้วก็ช่วยกันชมนู่นตินี่ไปเรื่อยเปื่อย
สำหรับกิ้วแล้วกิ้วไม่เครียดนะคะ ส่วนเรื่องการกุ๊กกิ๊กกัน ก็ยังปกติมากถึงมากที่สุด   ลองๆคุยกันดีกว่ามันเป็นเรื่องของคนสองคน   &nb sp; แต่ก็ยังดีกว่าเค้ามีรูปโป๊ผู้ชายอยู่ในเครื่องนะคะ
Back to Top
Mod.ex View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mod.ex Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.ค. 2008 at 13:00

เอ็กซ์ว่าเป็นเรื่องปรกติมากๆเลยนะคะ

เรื่องรูปโป๊ที่ผู้ชายเก็บไว้ อย่างที่กี้บอกค่ะ

ว่าดีกว่าให้เค้าไปดูที่อื่นนะ  อย่าคิดมากเนาะ 

Back to Top
saelee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saelee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.ค. 2008 at 13:04

ตาลุงของพี่ก็มีจ้า ธรรมชาติของผู้ชายอ่ะนะ อย่าคิดมากเลย

Back to Top
koi_ice View Drop Down

Post Options Post Options   Quote koi_ice Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.ค. 2008 at 13:32
ผู้ชายดูรูปโป้สาวๆ  เรื่องปรกติค่ะ  แต่ถ้าดูรูปโป้ผู้ชายงะสิ  ผิดปรกติ
เกิดมาก็เปล่า หัวใจก็เปลื่ยว ไม่นานก็เหื่ยว    เกื่ยว"ก้อย"กันเถิด
Back to Top
Rita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Rita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.ค. 2008 at 14:40

อย่าคิดมากเป็นธรรมดาของผู้ชายค่ะ  แฟนเราก็เหมือนกัน มีรูปโป๊วเยอะแยะ.. ส่วนเราขาก๊อป เอามาให้เพื่อนดู ขำๆ

Back to Top
emilianenko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote emilianenko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ก.ค. 2008 at 14:48
ไม่แปลกหรอกค่า  ว่างๆ เอามาดูด้วยกันเรยจิ  อิๆๆๆ.....
   <a href="http://lilypie.com">[IMG]http://lb2m.lilypie.com/clo9p7.png" bo
Back to Top
buleevil1 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote buleevil1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 ก.ค. 2008 at 01:56

ธรรมชาติของผู้ชายอ่ะค่ะ พูดได้เลยว่าไม่น่าจะมีผู้ชายคนไหนที่ไม่ดูรูปโป๊หรือหนังโป๊อ่ ะค่ะ

เคยรู้จักคนนึงเหมือนกันแบบติ๋มๆเด็กเรียน ยังดูเลยค่ะ ^^~

สบายใจได้เลยจร้า ^^~

Back to Top
puumlz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puumlz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 ก.ค. 2008 at 09:49

เรื่องธรรมดาของผู้ชายจ้า...

อ๋อ!! ลืมไป เคยอ่านที่ไหนมะรุ...

เค้าบอกว่าสัปดาห์ละครั้งกะลังดีจ้า...

Edited by puumlz - 16 ก.ค. 2008 at 09:52
^^
Back to Top
m_sanguan View Drop Down
Newbie
Newbie

b

Post Options Post Options   Quote m_sanguan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 ก.ค. 2008 at 15:23

อย่าคิดมาก แค่ดู ถ้าเราทำดีแล้วเขาก็ไม่กล้าจะไปไหนหรอกค่ะ

เห็นด้วยนะว่าเป็นปกตินิสัยของชาย แต่ถ้าเราให้เขาน้อย เขาก็คงอยากหาทางออกตรงนี้ก็คงต้องดูที่เราด้วยเหมือนกัน

mamee
Back to Top
Majic'sDad View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Majic'sDad Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ค. 2008 at 09:19

สวัสดี ก็ธรรมดาของผู้ชาย แต่ล่ะคนไม่เท่ากัน ดูมากดูน้อย

1. ก็เป็นบางครั้งบอกไม่ได้ว่าทำหรอไม่ทำการช่วยตัวเองก็เป็นทางออ กแบบหนึ่งที่ปลอดภัย ยังไงภรรยาก็สวยเสมอ

2.เราก็เคยเป็นโรคหอบหืดแต่เดี่ยวนี้ไม่มีอาการเท่าไร ช่วยตัวเองเหนื่อยน้อยกว่าครับแต่ไม่มีความสุขเท่ากับมีกับภรรย าเพราะมีทั้งความใคร่และความรักพร้อมๆๆกัน

3.ก็ถามสามีว่าชอบไหมชอบก็จัดไปเลย ส่วนใหญ่ผมว่าชอบน่ะ ทางที่ดีความรักต้องมากกว่าความใคร่แต่ก็ควรควบคู่กันไปขาดสิ่ง หนึ่งสิ่งใดคงไม่ดี

4.ไม่นอกใจครับรับรองได้ แต่ถ้าไปมีอะไรกับใครนอกใจแน่ๆๆ

ปล.คนที่ไม่ใช่หมอแต่คงช่วยเป็นหมอได้

ครอบครัว 3M มารายงานตัวแล้วครับ !!!!!!!!
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  12>

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.121 seconds.