LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เสริมความงาม เสริมสวย ไฉไลให้เหมือนเดิม
  New Posts New Posts RSS Feed: เสริมหน้าอกที่ไหนดีค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เสริมหน้าอกที่ไหนดีค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
saissp View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote saissp Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เสริมหน้าอกที่ไหนดีค่ะ
    Posted: 31 ก.ค. 2008 at 15:58
เสริมหน้าอกที่ไหนดีค่ะ ระหว่างหมอเทพ ประตูน้ำโพลีคลินิค, ยันฮี, สวยงามคลินิค และ โตไกคลินิค และราคาเท่าไหร่อ่ะค่ะ ยังไงรบกวนคนที่เคยมีประสบการณ์ช่วยแบ่งปันข้อมูลหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ 
Back to Top
~*JamJaew*~ View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote ~*JamJaew*~ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 ก.ค. 2008 at 17:44

No comments

เพราะเท่าที่มีอยู่ก็......หนักใจอ่ะ

Back to Top
littlelunar View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote littlelunar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 ก.ค. 2008 at 17:57

ไม่มีข้อมูล เรื่องทำที่ไหนดี ...

แต่เพิ่งคุยกับเพื่อนที่ไปทำมา เขาจ่ายไป 6 หมื่น
เห็นบอกว่า 2 อาทิตย์แรกเจ็บมากๆๆๆๆๆ

Attention Please !! ย้ายบ้านไดอารี่ใหม่ เปลี่ยนเป็นลิงค์ใหม่แล้วนะคะ :)
click >> http://aeandpop.diarylove.com
Back to Top
secret-design View Drop Down

Post Options Post Options   Quote secret-design Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 ก.ค. 2008 at 19:52
เพื่อนของแม่ซิน เค้าไปเสริมที่ยันฮีค่ะ เห็นแม่บอกว่าดีมาก ธรรมชาติดีค่ะ
Back to Top
kEtSy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kEtSy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 ก.ค. 2008 at 21:19

เท่าที่อ่านมาเอยะแยะ.....ทำออกมาแล้วไม่ผิดหวังและฟื้นตัวเร็ว

ทำออกมาสวยหน้าอกชิด ดูใหญ่ขึ้นและเป็นธรรมชาติ

ให้ติดต่อ หมอพีระ ให้ผ่าที่โรงพยาบาลนนทเวช รวมราคาแล้ว 70,000 บาท

รับรองว่าไม่มีผิดหวัง.....

Back to Top
noopu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 ส.ค. 2008 at 00:03
เคยอ่านเจอในพันธ์ทิพย์อ่ะ  นนทเวชอ่ะค่น่าสนใจะ
noopu ออกกำลังกายวันละนิดจิตแจ่มใส- สุขภาพดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำเอง สู้ๆ
Back to Top
thong View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote thong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 พ.ค. 2009 at 15:12
ยันฮี ค่ะแพงหน่อยแต่สวยแน่
ไม่อนุญาติให้ โฆษณาแฝงตรงนี้นะคะ
Back to Top
boonchi View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote boonchi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 พ.ค. 2009 at 16:51

เพื่อนน้ำจะไปเจี๋ยน เดือนกรกฎา  แต่ไม่รู้ว่าที่ไหน

ถ้าเธอทำมาแล้วสวย  จะแอบมาบอกนะคะ

٩(͡๏̯͡๏)۶คนพิเศษ ไม่ใช่คนที่ต้องได้เจอทุกวัน...แต่เป็นคนที่คิดถึงทุกวัน แม้จะได้เจอกันหรือไม่ก็ตาม...٩(-̮̮̃•̃)۶
Back to Top
piajah View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote piajah Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 พ.ค. 2009 at 15:37

แอบมาบอกด้วยจ้า ไปทำมาที่ยันฮีสวยจ้า ไม่กล้าถ่ายรูปมาโชว์เดี๋ยวติดเรต

ทำมาพร้อมกับน้องสาวด้วยสวยเหมือนกัน ธรรมชาติมาก แต่ต้องนวดเป็นประจำช่วงแรก ๆ

ของเปียทำไซส์ 200 เล็กอ่ะตอนนี้หดเหลือนิดเดียวเองง่ะไม่คุ้ม หกหมื่นเลย

ก่อนทำกำชับหมอว่าเอาไม่ใหญ่กลัวมันหลอกตา ปรากฎว่าผ่านไปประมาณ 1 ปี มันหดได้ด้วย

ยานได้ด้วยจ้าตอนนี้ก็เหลวได้ด้วยจ้าเหมือนจริงมากเลย รู้งี้ทำใหญ่กว่านี้ก็ดี

เราผ่าใต้รักแร้นะ ไม่เห็นรอยแผลเป็นด้วยแต่ต้องใช้เวลาประมาณ 4-5 เดือนอ่ะแหล่ะถึงจะจาง

ก็ดมยาสลบจ้าไม่รู้สึกอะไรเลยตื่นมาอีกทีก็ ตู้มแล้ว ก็เจ็บอยู่ประมาณ 2 อาทิตย์แหล่ะ แต่ทน

ได้นะเพื่อความสวย ทำเสร็จออกมาจะบวมอยู่พักนึงแล้วก็จะเจ็บมากตอนที่ต้องนวดทุกวั น

ต้องนวดนะจ๊ะไม่งั้นจะเป็นผังผืดแข็ง ต้องเอาออก มีไรถามได้จ้า

Back to Top
LuvDisney View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote LuvDisney Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 พ.ค. 2009 at 00:56

เคยได้ยินข่าวโคมลอยว่าบางมดแพงแต่ดี ที่เค้าว่าอั้มไปทำมา ไม่รู้จริงป่าว อยากได้แบบนั้นบ้างจัง คิคิ

Back to Top
nong_pal View Drop Down
Senior Member
Senior Member

Post Options Post Options   Quote nong_pal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 พ.ค. 2009 at 04:45

ทำมาเหมือนกัน สองร้อยซีซีเอง ทำเนือกล้ามเนื้อ สามวันก้อหายเจ็บแล้ว ทำกับหมอหลุยที่แถวๆสาธร เจ็ดหมื่นบาทค่ะ

จริงๆจะทำใหญ่กว่านี้ แต่หมอบอกว่าให้ทำเท่านี้ดีกว่า มันดูธรรมชาติกว่า เพราะเราเป็นคนรอบตัวเล็กมากๆ แต่ไม่เตี้ยน่ะค่ะ สูง 163 แต่ตัวมันแคบน่ะค่ะ ไม่งั้นฐานถุงซิลิโคนมันจะเกินออกปูดออกมาด้านข้างน่ะค่ะ

ว่าจะไปทำใหม่เหมือนกัน อยากใหญ่กว่าเดิม เพิ่งอ่านเจอว่าเดี๋ยวนี้มีแบบ ฐานถุงแคบๆ แล้วสูงๆ

หาข้อมูลดีๆน่ะค่ะ ก่อนทำ

Back to Top
mook2kids View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote mook2kids Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 มิ.ย. 2011 at 04:38

เคยทำกับคลีนิคแพทย์หญิงสุวัฒนาค่ะ ทำขนาด 280ซีซี ราคาหกหมื่นห้าปีที่แล้วนะคะ หมอกรีดตรงปานหัวนมน่ะค่ะ ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลย ไม่เจ็บเลยค่ะไปทำงานได้ตามปกติ ทำออกมาแล้วก็แฮปปี้ดีค่ะ สวย จากแต่ก่อนอายมากเพราะหน้าอกเล็กมา แต่เด๋วนี้สวย เป็นธรรมชาติมากค่ะ ขอแนะนำไปที่นี่เลยนะคะ

Back to Top
jaoh2548 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote jaoh2548 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 12:42

SP .. คลีนิค ค่ะ ไม่ผิดหวัง ราคา ไม่เกิน 6 หมื่นบาท นิ่มสวย ธรรมชาติมากๆ

Back to Top
pisana View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote pisana Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 มิ.ย. 2011 at 13:04
อยากทำบ้างจ้ะ แต่น้องใกล้ตัวทำมา บรรยายซะ กลัวจนไม่กล้าทำเรยอ่ะ มีที่ไหนทำแล้วเจ็บน้อยๆไม๊คะ (คงไม่มี)
Back to Top
anya View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote anya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 มิ.ย. 2012 at 13:47
Originally posted by piajah

แอบมาบอกด้วยจ้า ไปทำมาที่ยันฮีสวยจ้า ไม่กล้าถ่ายรูปมาโชว์เดี๋ยวติดเรต

ทำมาพร้อมกับน้องสาวด้วยสวยเหมือนกัน ธรรมชาติมาก แต่ต้องนวดเป็นประจำช่วงแรก ๆ

ของเปียทำไซส์ 200 เล็กอ่ะตอนนี้หดเหลือนิดเดียวเองง่ะไม่คุ้ม หกหมื่นเลย

ก่อนทำกำชับหมอว่าเอาไม่ใหญ่กลัวมันหลอกตา ปรากฎว่าผ่านไปประมาณ 1 ปี มันหดได้ด้วย

ยานได้ด้วยจ้าตอนนี้ก็เหลวได้ด้วยจ้าเหมือนจริงมากเลย รู้งี้ทำใหญ่กว่านี้ก็ดี

เราผ่าใต้รักแร้นะ ไม่เห็นรอยแผลเป็นด้วยแต่ต้องใช้เวลาประมาณ 4-5 เดือนอ่ะแหล่ะถึงจะจาง

ก็ดมยาสลบจ้าไม่รู้สึกอะไรเลยตื่นมาอีกทีก็ ตู้มแล้ว ก็เจ็บอยู่ประมาณ 2 อาทิตย์แหล่ะ แต่ทน

ได้นะเพื่อความสวย ทำเสร็จออกมาจะบวมอยู่พักนึงแล้วก็จะเจ็บมากตอนที่ต้องนวดทุกวั น

ต้องนวดนะจ๊ะไม่งั้นจะเป็นผังผืดแข็ง ต้องเอาออก มีไรถามได้จ้า

ทำมาตามนี้คะ  แต่ของเราใช้ 300  ซีซี  เผื่อตอนยุบลงด้วย  up จาก A32  เป็น B34   ก่อนทำตัดสินใจว่าอยากได้ประมาณไหนก็จะดีคะคุณหมอจะได้จัดให้ถูกคะ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.109 seconds.