LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เสริมความงาม เสริมสวย ไฉไลให้เหมือนเดิม
  New Posts New Posts RSS Feed: ยาลดความอ้วน ม.รังสิต
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ยาลดความอ้วน ม.รังสิต

Page  12>
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
crabcozy View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ยาลดความอ้วน ม.รังสิต
    Posted: 17 ก.ย. 2008 at 19:31

เห็นเค้าฮิตกินกันจังเลยคะพี่ๆ

ฟ้าแอบสงสัยว่ามันดีจริงรึเปล่า...เห็นข่าวออกมาบอกว่าปลอดภัย

เพราะมันทำมาจากสมุนไพร 100%

ใครที่เคยกินแล้วมารีวิวหน่อยสิคะ

ไม่กล้ากินอ่ะ.....กลัวๆๆๆ

ไปอ่านตามบล็อคแก๊ง....สาวๆเค้าฮิตกินกันเยอะแยะเลยคะ

บอกว่ากินแล้วดี..ขับถ่ายสะดวก

ไม่รู้จริงป่าว....พี่ๆคนไหนเคยทานมาเล่าสู่กันฟังหน่อยนะคะ

ปล.ทู้นี้ไม่ได้แนะนำให้ทานยาลดความอ้วนนะคะ  แค่หนูสงสัยเท่านั้นเอง

Back to Top
zomza24 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zomza24 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 19:40

ทานจ้า

สมุนไพรล้วน ๆ คอนเฟิร์ม

ทานมาได้ 1 อาทิตย์แล้ว

นน. ลงป่าวไม่รู้ รู้แต่ ขับถ่ายดีมาก ๆ

แรก ๆ อาจจะเหมือนท้องเสีย แต่ว่าสัก 2-3 วันก็ปกติ

เดี๋ยวมาเพิ่มนะคะ ขอย่อรูปก่อง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 19:52

รับแซ่บคร่าพี่ส้มคนงาม

รีบมาวิวต่อนะคะ..อิอิ

ฟ้ารออ่านอยู่คับ

แอบถามหน่อยคะ

พี่ส้มกินชุดไหนคะ...ชุดธรรมดาหรือว่าแร่งรัด

แล้วมีอาการแบบว่าหน้ามึด เหนื่อย หรือว่าหายใจบ้างมั๊ยคะ

Back to Top
glorinat View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote glorinat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 20:18

เคยกินลดได้อยู่

พอหยุดกินนานๆๆ ไป

ก็โยโย่ นะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote zomza24 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 20:20

แวะมาตอบให้ก่องไปรีวิวต่อ

พี่กินชุดธรรมดา เพราะว่าไม่เคยกินกลัว

อาการข้างเคียงไม่มีเลย

นอกจากหิวน้ำบ่อย

หน้ามืด วิงเวียนไม่มีจ้า

กินเข้าไปแล้วก็ทานได้ปกตินะ ทุกอย่าง แต่ไม่อยากกินจุบจิบ

ยาทานจะว่าทานยากก็ยาก สำหรับคนไม่ชอบสมุนไพร เพราะเวลาเราเรอ กลิ่นจะออกมาเหมือนกินยาหอม

แต่พี่เฉย ๆ ง่ะ เพราะว่าเป็นคนกินยาง่าย

Back to Top
GUESS View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote GUESS Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 20:32

เฮ่ยยยย ยัยส้ม..กินด้วยเรอะ เอาไรมาลดฟะ ผอมจะแย่แล้วนั่น

เพื่อนเรากิน โยโย่เหมือนกันนะ ถ้าไม่ควบคุมอ่ะ

...สั่วๆ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 20:34

glorinat
Avatar  มันโย่จริงหรอคะ...โย่เยอะมั๊ยคะ มาวิวต่อหน่อยนะคะ แล้วกินชุดไหนไปหรอคะ กินนานมั๊ยถึงจะโย่อ่ะคะ

zomza24
LadySquare Sponsor
Avatar  แล้วพี่ส้มคิดว่าจะกินต่อมั๊ยอ่ะคะ แอบสนใจนิสนึงแค่ไม่กล้า กลัวๆๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 20:37
Originally posted by GUESS

เฮ่ยยยย ยัยส้ม..กินด้วยเรอะ เอาไรมาลดฟะ ผอมจะแย่แล้วนั่น

เพื่อนเรากิน โยโย่เหมือนกันนะ ถ้าไม่ควบคุมอ่ะ

จริงหรอคะ เพื่อนพี่เค้ากินนานมั๊ยอ่ะคะ โย่เยอะมั๊ย รบกวนตอบด้วยนะค๊า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote zomza24 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 20:52

Avatar จริงดิน้ำ แต่เราอ่ะ โยโย่มาจาก 24inchไง เลยอยากลด

Avatar กินต่อจ้า ว่าจะกินสัก 4 ชุด คือ 1 เดือนง่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 21:06

โอเชพี่ส้มะคะ กินแล้วเป็นยังไงมาวิวต่อด้วยนะคะ

พี่ส้มแล้วพีส้มซื้อมาจากไหนอ่ะคะ

มันสมุนไพร 100% จิงหยอออ

พี่ส้มซื้อมาเท่าไหร่อ่ะคะ....

Back to Top
akasa View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote akasa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 21:23
ขอแจมด้วยคนอยากลดพุงจะแย่แล้ว
Back to Top
natty_patty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote natty_patty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 21:29

น้องฟ้า อยากกินมั่งอ่ะ ดีป่าว ไม่เคยกินไรแบบนี้ แอบกลัวเหมือนกานอ่า แต่ไม่ไหวแระตอนนี้ สงสัยต้องเอาสูตรเร่งรัด ฮวบๆๆๆๆๆๆ  มีมะจ๊ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote zomza24 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 21:51
Originally posted by crabcozy

โอเชพี่ส้มะคะ กินแล้วเป็นยังไงมาวิวต่อด้วยนะคะ

พี่ส้มแล้วพีส้มซื้อมาจากไหนอ่ะคะ

มันสมุนไพร 100% จิงหยอออ

พี่ส้มซื้อมาเท่าไหร่อ่ะคะ....

มีเวปที่รับฝากซื้ออะคะ

เพื่อนเค้าสั่งอยู่บอกว่าของแท้แน่นอนเลยสั่งตาม

ชุดละ 200 ทานได้ 1 อาทิตย์พอดี

Back to Top
kungza View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kungza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 ก.ย. 2008 at 23:06

อยากได้   ยาลดความอ้วน ม.รังสิต   รบกวนแนะนำเว็ปที่ขาย ด้วยจ้า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ก.ย. 2008 at 03:42

akasa
Groupie
Groupie
                          ตามมาดูด้วยกันเลยค่า.....ตอนนี้ก็ศึกษาๆอยู่คะ

natty_patty
Avatar       พี่แนทเท่าที่ฟ้าศึกษามานะคะ เค้าไม่ให้มารดาที่ให้นมบุตรทานยาตัวนี้นะคะ เพราะว่ามันจะทำให้ลดความอยากอาหาร คุณแม่ก็จะได้สารอาหารไม่เพียงพอ เดี่ยวจะส่งผลถึงลูกน้อยคะ ชุดธรรมดาลดได้ประมาณ 1-2 กิโล ต่อสัปดาห์คะ ส่วนชุดเร่งรัดอยู่ที่ 3-4 กิโลต่อสัปดาห์คะ....น่าสนใจสุดๆไปเลยชิมิคะ...อิอิ

kungza
 พี่กุ้งตอนนี้ฟ้าก็ศึกษาอยู่คะ ฟ้าเจออยู่เวบนึงที่ราคาไม่แพง เดี๋ยวฟ้าขอตรวจสอบเรื่องความปลอดภัยแล้วจะส่งไปให้นะคะ เพราะว่าช่วงนี้ของปลอมออกมาเยอะมากๆเลยคะ

อันนี้สรรพคุณที่มหาลัยออกมาประกาศนะคะ

ยาลดน้ำหนักจากคณะการแพทย์แผนตะวันออก ม.รังสิต
จ่ายยาโดยหมอที่ชำนาญการ รับประกันความปลอดภัย

สรรพคุณ ช่วยเพื่มประสิทธิภาพในการลดน้ำหนัก และ บำรุงธาตุ
วิธีรับประทาน
ตื่นนอน DU 1 เม็ด
11.00 น JG/JP 1 เม็ด
17.00 น JP 1 เม็ด
ก่อนนอน JL 2 เม็ด

ส่วนประกอบหลักในตัวยา
DU - ขลู่ , รากหญ้าคา , รากไทรน้อย , เหง้าสับปะรด , ช้าพลู
JG/JP - เนื้อสมอไทย , เนื้อสมอเทศ , เนื้อสมอพิเภก , เนื้อมะขามป้อม , เถาตำลึงป่า
HW - ยาหอมอินทจักร
JL - ทิ้งถ่อน , ตะโกนา , บอระเพ็ด , เมล็ดข่อย , กระชาย , พริกไทย , หัวแห้วหมู

สำหรับชุดเร่งรัด จะมีตัวยาเพื่ม อีก 2 ตัว คือ J5/LX
สรรพคุณ ลดน้ำหนักโดยการเร่งระบบเผาผลาญน้ำตาลในกระแสเลือดที่พร้อมจะเป ลี่ยนเป็นไขมันสะสม สามารถรับประทานได้ในระยะยาว และมีสรรพคุณอื่นๆอีกดังนี้
1. ลดไข้ แก้ปวดศรีษะแลปวดจากสาเหตุอื่นได้ใน 30 นาที
2. กระตุ้นความจำ
3. ลดน้ำตาลในเลือด ลดภาวะการแทรกซ้อนในผู้ป่วยโรคเบาหวาน
4. มีสารต้านอนุมูลอิสระปริมาณสูง
5. ปรับความดัน ลดการจับตัวแข็งของลิ่มเลือด
6.ลดอาการไอ-หอบ หืด บางคนก็หายขาด
7. ลดระดับความรุนแรงของไมเกรน

วิธีรับประทาน
J5 ตื่นนอน ทานพร้อม DU 2 เม็ด
17.00 น ทานพร้อม JP 2 เม็ด
LX ทานก่อนนอน ครั้งละ 1-3 เม็ด

โครงการศูนย์ความงามต้นแบบจากธรรมชาติ

ไม่หิว-ลดไขมัน ที่สำคัญช่วยบำรุงร่างกายเสริมธาตุกันความอ่อนเพลีย
ใน 1 ชุด มั่นใจ 1 อาทิตย์ลดได้ 1-2 กิโล
สมุนไพรส่งเสริมสุขภาพ ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในการลดน้ำหนัก

ผลิตภัณฑ์สมุนไพรลดน้ำหนักมีหลักการสำคัญ 3 ประการ คือ
1. สมุนไพรที่กินแล้วรู้สึกอิ่ม ไม่อยากกินอาหารเพิ่มคะ
2. กินแล้วช่วยเร่งการเผาผลาญไขมัน ลดการดูดซึมไขมันคะ
3. สุมนไพรที่ช่วยในการปรับสมดุลของธาตุคะ

ซึ่งถือเป็นจุดเด่นของการลดความอ้วน โดยใช้แพทย์แผนไทย เพราะการลดความอ้วนจะเกิดการอ่อนเพลีย หลังจากกินสมุนไพรลดความอ้วนแล้วจึงต้องมีกาปรับสมดุลของธาตุไม ่ให้อ่อนเพลีย ซึ่งจะต่างกับต่างประเทศที่จะมีการใช้ยาที่มีฤทธิ์กดประสาท ทำให้ไม่อยากอาหาร ซึ่งเป็นอันตราย และพอหยุดกินยา จะเกิดการโยโย่เอฟเฟ็กต์

สมุนไพรลดความอ้วนสูตรของคณะแพทย์แผนตะวันออก จะมีเป็นชุด ๆ ชุดหนึ่งทานได้ 1 อาทิตย์ จะสามารถลดน้ำหนักได้ 1-2 กิโล ซึ่งสามารถลดได้ตามความต้องการของแต่ละคนนะคะ

Back to Top
pueng_ka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pueng_ka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ก.ย. 2008 at 09:23

น้องสาวผึ้งเห็นมันซื้อมาเหมือนกัน มันเรียนที่รังสิต  เดี่ยวจะไปสืบๆ ดูอีกทีว่าเป็นไง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ก.ย. 2008 at 09:31
pueng_ka
Avatar  โอเชเลยคะพี่ผึ้ง....ผลเป็นยังไงมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคร ่า^^
Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ก.ย. 2008 at 17:35

พี่ๆคนไหนเคยทาน...มาวิวให้ฟังหน่อยเร้ววววววววววววววววววว

Back to Top

Post Options Post Options   Quote crabcozy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 ก.ย. 2008 at 11:17

ขออัพทู้นิสนึงนะคะ

แบบว่าอยากได้ขอมูลเพิ่ม...ตอนนี้ยังกล้าๆกลัวอยู่อ่ะคะ

Back to Top
S@ssy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote S@ssy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 ต.ค. 2008 at 01:12

มายก็รับฝากซื้ออยู่อะคะ ไม่คิดค่าฝากซื้อ แต่บางคนก็ให้มา งิ

เมื่อไม่นานมีคนมาฝากซื้อแบบเร่งรัด มายไปถามว่าเปนไง เค้าบอกว่า กินไป 3 วัน ลด 2 โลอะคะ

แต่ตัวมายไม่เคยกินเอง ว่าจะไปซื้อมากินอยู่ เลข 2 มันแทงใจ 55+

แล้วถ้าทานแล้วมึนนี่ใครพอจะแนะนำได้บ้างคะ ว่าจะบรรเทาอาการได้ยังไง

แม่มายเคยทาน เค้าบอกว่า มึนๆ แต่ทานไปสักพักก้อหาย  แต่มายไม่อยากมึนแง้ววว

Back to Top
S@ssy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote S@ssy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 ต.ค. 2008 at 01:12

ออ ส่วนเรื่องที่บอกว่า โยโย่ มายเคยถามแพทย์เค้านะคะ เค้าก็บอกว่า จากยาอะไม่มีโยโย่คะ

นอกจากเลิกทานไปแล้วกลับไปกินเยอะๆ ก็จะอ้วนเหมือนเดิม

Back to Top
mikomai View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote mikomai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 มี.ค. 2009 at 01:44
น่าสนใจมากค่ะ อยากผอมเหมือนกัน สงสัยต้องได้ลองซื้อมาทานบ้างแล้วค่ะ

ใหม่ว่านะ ไม่ว่าจะอะไรก็ตาม ถ้าไม่ควบคุม กินเยอะ กินจุกจิก ก็กลับมาเหมือนเดิมแน่ๆ ค่ะ เพราะตอนนี้เป็นอยู่...อิอิ

งดแป้ง ของมันของทอด ขนม อะไรที่ทำให้อ้วนก็ห้ามปากให้ได้นะคะ

เป็นกำลังใจให้สำหรับคนที่จะลดความอ้วนทุกคน ให้คิดว่าการไดเอ็ตเป็นเรื่องสนุกจิคะ แล้วเราก็จะมีความสุขกะมันนะ

. . .ไม่มีอะไรในโลกนี้จีรังยั่งยืน...
Back to Top
rolltee View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote rolltee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 มี.ค. 2009 at 17:06
เราเคยกินเดือนกว่าไม่ลดเลย กินแล้วนอนไม่หลับด้วย ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นหรือเปล่า
Back to Top
chutars View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote chutars Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 มี.ค. 2009 at 20:49
เคยกินสูตรธรรมดา 2 ชุดค่ะ
กินแล้วเฉย ๆ (หมายถึงน้ำหนัก)
แต่กระโปรงแอบหลวม นิดนึง

แต่ว่ามันถ่ายบ่อยค่ะ (เค้าบอกจาเปง สองวันแรกแล้วจะหาย เรา
อ่ะเปงตลอดเลยย)

จู๊ด ๆ ตลอดที่กิน กินแล้วก็เรอแบบว่ากลิ่นสมุนไพรมาก ๆ
ซื้อมาจาก ร้านใ นเ ครือญาติ๑๐๐๐ทิป ค่ะ

ไม่กินแล้วค่ะ ไม่มีสมาธิทำงาน (เป็นมิตรกะห้องน้ำตลอด สอง
สัปดาห์)

Edited by chutars - 31 มี.ค. 2009 at 20:51
Fukfang na ja
Back to Top
kwannapa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kwannapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 เม.ย. 2009 at 09:53
กินไป 1 ชุด นอนไม่หลับเรย 4 ทุ่ม 5 ทุ่ม ก่ไม่หลับกลับหิ้วต้องลงมาคุ้ยตู้เย็น แย่จริงๆ
Back to Top
sansuay View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote sansuay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 มิ.ย. 2009 at 15:02
เคยทานเหมือนกันเพื่อนซื้อมาให้บอกว่าแถวบ้านเขาทานกันแล้วลดกั นดี  เราก้อเลยลองเพราะบอกว่าเป็นสมุนไพรจิงๆ  ทานแค่วันแรกก้อไม่ไหวเลยอ่ะ  ถ่ายตลอดเลย คือคงเป็นเพราะเราขับถ่ายปกติดีอยู่แล้วมั้ง   คอก้อแห้งๆต้องดื่มน้าตลอดไม่งั้นมีกลิ่น อิอิ  ที่สำคัญคือมันเหม็นๆไม่ชอบอ่ะ  กินไม่ค่อยได้ฝืนทานไปเพราะอยากผอม แต่สุดท้ายก้อไปไม่รอดแบบว่าช่วงทานไม่กล้าไปไหนเลย เพราะบทจะมา มันห้ามไม่ได้นี่อ่ะจิแบบเหมือนคนท้องเสียอ่ะ .... ก้อเลยเป็นอันต้องเลิกทาน  แต่คิดว่าถ้าทานคงลดได้เยอะนะ เพราะถ่ายสุดๆๆๆๆๆเลย 555  
poypoy
Back to Top
bOringz View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote bOringz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 ส.ค. 2009 at 15:13
เราจบมอรังสิตมาค่ะ มันเป็นสมุนไพรจริงๆค่ะ 100%

เป็นยาของคณะแพทย์แผนตะวันออก แนะนำ ถ้าอยากกิน

ให้ไปที่มอรังสิตเลยค่ะ ถ้าจำไม่ผิดคลีนิค เค้าจะอยุ่ตรงใต้ตึกห้อง

สมุด รึถ้าไปไม่ถูกรู้สึกเดี๊ยวนี้เค้ามีสาขาที่มอเกษตรด้วยนะคะ

search ดู เอานะคะ

เพราะเค้าจะมีแพทย์รึนักเรียนแพทย์ให้คำปรึกษา

มีรักษาหน้าด้วยนะคะ พวกเข้าครอส นวดหน้า

ยารักษาสิว ยาทานแล้วขาว แต่ได้ผลแค่ไหนแล้วแต่คนค่ะ

เพราะมันเป็นสมุนไพร คงได้ผลรวดเร็วทันใจ แบบยาแผนปัจจุบัน

แต่โดยส่วนตัวเพื่อนสนิทเราทานอยุ่ เลยขอเค้ามากิน สัปดานึง

เรากินไป 3วัน ไม่ไหว ค่ะ ปกติำไม่ชอบพวกสมุนไพรอยุ่แล้ว

ถ้าเรอ รึปู๊ดๆ ออกมาเป็นกลิ่นสมุนไพรสุดๆเลย ><

กินไป 4 วัน คืนยาเพื่อน
Back to Top
poojookkru View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote poojookkru Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ส.ค. 2009 at 14:38

อยากทราบข้อมูลบ้างอะ

มาวิวกานหน่อย

สนใจอยู่อยากรู้ว่าดีจิงป่าว

น้องฟ้าคนตั้งกระทู้เรียนแม่ฟ้าหลวงใช่ป่าวตอนนี้

มีบ้านอยู่เพดบุรีรึป่าว  ศิษย์เก่าพรหมานุสรณ์ ใช่มะ   หน้าคุ้นๆเลยอยากรู้ว่าคนเดียวกานป่าว

Back to Top
pinksoda View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote pinksoda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 ต.ค. 2011 at 14:26
เราไปค้นกะทู้มาให้ค่ะ อันนี้จากเวปจีบันนะคะ เค้าลดไป 7 โลอะ รีวิวของคุณ korfang54

ยาลดความอ้วนม.รังสิต จ้า

กระทู้รีวิวกระทู้แรก >"< เขิลๆ

เข้าเรื่องเลยดีกว่าเนาะ

ช่วงก่อนปิดเทอมกินเยอะมากค่ะ เป็นผลให้น้ำหนักเพิ่มขึ้นเยอะมากค่ะ

ก่อนกินน้ำหนักตกราวๆ 69 กก. ค่ะ

มาดูรูปตัวยากันนะคะ แบ่งให้ดูตามเวลากินนะคะ

วิธีการกินก็ DU : 1เม็ด, JG+HW : อย่างละ 1เม็ด, JP : 1เม็ด, JL : 2เม็ด ต่อวันค่ะ

ตัวนี้เป็นของคณะแพทย์แผนไทย ของม.รังสิต ปลอดภัยค่ะ มีเพื่อนแนะนำมาเลยลองค่ะ

มีสองแบบค่ะ แบบ1อาทิตย์ลด 1-2 โลราคา180 บาทค่ะ กับ 2อาทิตย์ลด 2-4 โล ราคา 360 บาท

เรากินอาทิตย์แรกลงไป 4 โลควบคู่กับการลดคาร์โบไฮเดรตค่ะ

อาทิตย์ต่อมาก็ลง 0.5-1 โลแล้วแต่คนเลยค่ะ

พอใจมากๆค่ะ ตอนนี้กินมาเดือนครึ่ง จาก 69 กก. เหลือ 62 กก. ค่ะ ลงไปประมาณ 7 โลแล้วค่ะ

>"<

Back to Top
memekitty View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote memekitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 ต.ค. 2011 at 14:36
เพื่อนแนะนำให้เรากินค่ะ  เพื่อนป.โท ของเค้ากินกันทั้งห้องเลย เราเลย กินด้วย เหนเค้าผอมกันอะ
เรากินก็ลดไป 8 โลได้อะ  เลยให้แม่ + แฟน กินด้วย  ลดกันไปคนละ 10 โล ค่ะ
เรากินชุดธรรมดาอะ ส่วนแม่กับแฟนกินเร่งรัด ลดเร็วมากเหมือนกัน ทุกวันนี้แม่ไม่เจ็บเข่า เพราะตัวอ้วนแล้วค่ะ
น้ำหนักไม่ขึ้นไม่โยโย่เลย LOL
\('o^)/<--Shopaholic Aloha-->\('o^)/
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  12>

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.109 seconds.