LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เสริมความงาม เสริมสวย ไฉไลให้เหมือนเดิม
  New Posts New Posts RSS Feed: หายไปนาน พาลุคผมสั้นมาโชว์ค่ะ ^^
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หายไปนาน พาลุคผมสั้นมาโชว์ค่ะ ^^

Page  12>
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
NuPoR View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote NuPoR Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หายไปนาน พาลุคผมสั้นมาโชว์ค่ะ ^^
    Posted: 24 ก.พ. 2009 at 23:57

อ่ะโหลๆ

กลัวพี่ๆจะลืมหน้าเลยขอเสนอหน้านิดนุงนะค่ะ

อิอิไปตัดมาได้สองอาทิตย์แล้วค่ะ อยากเอามาโชว์ซะนิดนุงง

ที่ตัดเพราะรู้สึกว่าทรงเดิม (บ๊อบเท) มันดูแลรักษายากส์ๆๆๆมากๆเลย

คร๊า แล้วก็ทำอะไรไม่ค่อยคล้องตัวเลยไปตัดที่เรืองฤทธิ์

บอกพี่ค่ะทรงที่มันเหมาะกับหนูอ่ะค่ะพี่

อิอิ อาจจะเป็นทู้ที่ไม่ค่อยมีสาระเท่าไหร่ ให้อภัยนู๋ด้วยน้าค๊ะ

เบื่ออ่านหนังสือสอบลงรูปกันเลยดีกั่วๆๆๆ

รูปแรกถ่ายในห้องอัดเสียงที่มหาลัยจ้า มีอาจารย์ที่มหาลัยบางคนเล่นเวปเลดี้ด้วย แอบมาทักให้ตกใจที่ มหาลัย

รูปนี้ถ่ายตอนไปเที่ยวกับเพื่อนๆค่ะ

อิอิ เข้ามาระบายแล้ว ไปอ่านหนังสือต่อแล้วนะคร๊า

หวังว่าพี่ๆยังไม่ลืมหนูนะค่ะ จ๊วบบบบๆๆๆ

Back to Top
Anna SuiJa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Anna SuiJa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 00:03

กริ๊ดชอบคะ อยากตัดมั้ง

แต่หน้าเปา  มาก         ไม่ไหวพี่หน้าเปามากตัดไม่ได้

แต่น้องตัดแล้วจิ๊ด โดนคะโดน  ชอบ

Back to Top
kanomkai View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote kanomkai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 00:05

เปลี่ยนลุคดูเป็นเด็กซน ๆ เลยน้องปอ น่ารักดี

Back to Top
tractor_amm View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote tractor_amm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 00:36

อยากตัดแบบนี้แล้วดูดีแบบนี้มั้งค่ะๆๆๆๆๆ....อีกทู้มาแนวสดใส&n bsp;

ทู้นี้มาเปรียวปรี๊ด...ซาบซ่าน.....ชอบอีกแล้วววววว

แต่ถ้าตัดผมตัวเองทรงนี้คงไปไม่รอดอะค่ะ

ป.ล.......ขยันอ่านหนังสือ  สู้ๆๆๆๆ นะค่ะ 

Back to Top
@May View Drop Down

Post Options Post Options   Quote @May Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 00:44

ปอ อยากบอกว่า ทรงนี้เหมาะกับหนูโพดๆๆๆๆเลยนะ

น่ารักมาก

Back to Top
joojoob View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joojoob Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 01:18

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

น่ารักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แจ่มไปเลยจ้า

ทรงนี้น่ารักกว่าทรงเดิมอีกแหน่ะ ดูเป็นสาวเปรี้ยวไปเลย

เข้ากะหน้ามากๆ รู้ป่าวจ๊ะสาวน้อย

ตั้งใจอ่านหนังสือเน้อ สู้ๆๆๆๆๆ

Back to Top
Fashion~GuRu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Fashion~GuRu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 01:26

ถ้าตัดแล้วดูดี น่ารัก เปรี้ยวปริ๊ส แบบปอ พี่ยังอยากตัดเลยจ้ะ

คิดแล้วช้ำจาย งือๆ

Back to Top
omnia View Drop Down

Post Options Post Options   Quote omnia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 03:17

น่ารักดีจ้าน้องปอ พี่ชอบนะ

อยากตัดม่างอะ แต่หน้าไม่ให้อะ

หน้าพี่มันบาน บ๊าน บาน

Back to Top
Amita View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Amita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 06:09
คิดถึงๆ ไม่เห็นซะนาน เปรี้ยวกะเท่ห์ดีอ่ะน้องปอชอบๆ
Back to Top
PinkPlanet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PinkPlanet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 07:50

ว๊าว น้องปอ ทรงเก่าก็น่ารักอยู่แล้ว

ทรงใหม่สีใหม่นี่แก่นเซี๊ยวเปรี้ยวซ่ากว่าเดิมอีก ชอบบบบบบบบบบบบบบบ

Di
Back to Top
Aksarapak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aksarapak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 08:33
น้องปอทรงนี้น่ารักมากๆ เลยอ่ะ พี่ชอบลุคนี้จัง
Back to Top
catier View Drop Down

Post Options Post Options   Quote catier Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 08:36

นู๋ปอน่ารักมากๆ ดูเปรี้ยวจี๊ดจ๊าดดดดด เข็ดฟันเลย

ยังกะเด็กเกาหลีเลยนะนั้น เห็นแล้วก็อยากตัดสั้นง่า...

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร อยากทำผมอ่ะ... แต่ยังไม่รู้จะทำยังไงกับมันดี

Edited by catier - 25 ก.พ. 2009 at 08:38

Back to Top
feckycat View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote feckycat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 09:36

เท่ห์จังเลย อยากตัดบ้างจัง

Back to Top
sophire View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 09:53
น่ารักมากๆเลยค่ะ ชอบๆๆ...
<a href="http://daisypath.com">[IMG]http://davf.daisypath.com/nRRYp7.png" /
Back to Top
lattegirl View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote lattegirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 10:20

น่ารักมากเลยค่ะ

เปรี้ยวดี

ชอบๆ

อยากตัดมั่งจัง แต่เราผมหยักศกอ้ะ ตัดแล้วไม่สวยเหมือนคุณน้อง

Back to Top
Nok.. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nok.. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 10:26

น้องปอ..น่ารักดี ชอบๆๆๆ

Back to Top
nattiya_eve View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nattiya_eve Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 10:36

นุ้งปอ น่ารักมากมาย....เปรี๊ยวมาก ... เก๋กู๊ด...สมวัยจร้า
Back to Top
lalla View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote lalla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 10:54
น่ารักมากค่ะ...แล้วทรงนี้ดูแลยากมั้ยคะ อยากตัดมั่ง แต่
วัยไม่ให้
Back to Top
Yu_ii View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yu_ii Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 10:58

น่ารักมั่กเลยคะ 

อยากตัดผมมั่งอ่ะ  แต่ใจม๊ะกล้าพอ...........

Back to Top
nanutd View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nanutd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 11:06

น่ารักมากเลยน้องปอ

พี่อยากตัดสั้นๆ อย่างนี้บ้าง แต่หน้าพี่บานมากๆๆๆๆ

แต่ก็กะไว้ว่าก่อนคลอด จะไปตัดสั้นๆ แหละจ้ะ

จะได้ไม่ต้องเสียเวลาดูแล

Back to Top
nid_variwan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid_variwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 11:20

มาคอนเฟิร์มค่ะว่านู๋ปอน่ารักจริง ๆ กับผมทรงใหม่ หวานซ่อนเปรี้ยว ได้ใจไปเลยจ้า

Back to Top
tookparty View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote tookparty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 11:49
 น้องปอพี่เพิ่งไปตัดบ็อบเทมาง่ะ ข้างหลังซอยนิดๆ ตอนสระ-เซ็ท จะดูดีมาก แต่วันไหนสระเอง มันจะตีกันค่ะ ยุ่งไปหมด ดูแลยังงัยดีหล่ะเนี่ย แต่ทรงใหม่ของน้องปอถูกใจพี่ค่ะ ทั้งทรงทั้งสี เข้ากะน้องปอมากกก ดูเป็นสาวเท่ห์นะ
Back to Top
doublem View Drop Down

Post Options Post Options   Quote doublem Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 12:07

น้องปอน่ารักดี

ลองเซ็ตดูสิ ผมสั้นแบบนี้

เซ็ตแล้วสวยไปอีกแบบเน้อ

Back to Top
moomoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moomoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 12:08

น่ารักมากๆค่า

คอนเฟิร์ม

poon&pan

[IMG]http://lbdf.lilypie.com/KNgBp7.png"
Back to Top
liffy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote liffy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 12:26

วันนี้ว่าจะไปตัดผมอยู่เลยอะน้องปอ

แต่ยังตัดสินใจไม่ถูกว่าจะตัดสั้นหรือแค่เล็มดี

กลัวออกมาไม่น่ารักเท่าน้องปออะ

Back to Top
poynet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poynet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 12:45
หน้าเรียว ตัดทรงไหนก็สวยเนอะ
http://www.facebook.com/pages/Tod-shop/386274321390950
Back to Top
-jj- View Drop Down

Post Options Post Options   Quote -jj- Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 13:11

เปรี้ยวปี๊ดเลยน้องปอ

ชอบๆๆ

Back to Top
NuPoR View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NuPoR Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 13:49

Avatar ขอบคุณคร่ะพี่แอน ตอนแรกก็กลัวๆกล้าๆนิดๆเหมือนกันค่ะพี่ แต่รู้สึกว่าทรงเดิมไม่ไหวแล้น เลยตัดๆๆๆดีกว่า

Avatar ขอบคุณจ้าพี่ต่าย นอนดึกเชียววว

Avatar พี่แต๊กไปตัดเลยจ้าๆ อากาศร้อนๆแบบนี้น่าตัดนัก ขนาดปอสั้นแล้วยังร้อนทล่มทลายเลย

Avatar  ขอบคุณนะค๊าพี่แอ้ม...วันนี้สอบไปแล้วมึนเลยเขียนกันมือห งิกๆๆ

Avatar พี่เมย์ตัดเลยจ้าๆ เชียร์ๆๆๆ

Avatar อิอิ พี่อิ๊วเขิงน้า ไม่ได้เจอกันเลย ตอนช่วงที่เจอพี่อิ๊วตอนนั้นมันเริ่มยาวไม่เป็นทรงแล้วอ่า พอไปตัดบ๊อบใหม่ให้สั้นกว่าเดิมก็ดูแลยากอีก เลยได้ทรงนี้มาแทน ขอบคุณนะคร๊า ปล เข็มกลัดที่ปอแนะนำให้เพื่อนไปทำ แอบจิ๊กมาจากที่งานด้วยค่ะน่ารักดี

Avatar พี่ตา คิดถึงจังเลยไม่ค่อยได้เลย ไม่ค่อยได้คุยกับใครเลย ปอว่าผมสั้นทำให้ทุกๆๆๆคนหน้าเด็กลงจริงๆนะค่ะพี่ลองดูจิหน้าร้ อนนี้น่าตัดผมสั้นที่สุดดด เพราะมันร้อนตับแล่บบบบบมากๆๆๆๆ

Avatar พี่ออมหน้าไม่บานหรอกกก ถ้าพี่ออมหน้าบานปอแย่แล้วเนี่ย ปออ่าหน้าไม่เรียวด้วยเป็นเหลี่ยมๆ  แต่ว่าช่วงนี้ผมมากกกเลยทำให้ทุกอย่างมันเล็กลงโดยเฉพาะน ม

Avatar พี่โอเปิ้ลลลคิดถึงเหมือนกันน้า น้องน้อยเป็นยังไงค่ะพี่ทานเก่งมั๊ย ขอให้น้องไม่ดื้อน้า

Avatar พี่พิงค์ขอบคุณค่า ตัดผมทรงนี้พอจะขอหมั้นน้องพีคไว้ก่อนได้มั๊ยค่ะพี่ เด็กอารายหล๊อหล่อ

Avatar ขอบคุณค่าพี่แป๋ม ยินดีด้วยนะค่ะขอให้พี่แป๋มและน้องน้อยในท้องแข็งแรงน้า ไม่ค่อยได้มาคอมเม้นกับใครเลยปอ คิดถึงๆน้า

Avatar ขอบคุณค่าพี่เน่ ปอว่าพี่เน่อย่าตัดสั้นเลยนะปอเสียดายผม ปอเห็นผมพี่เน่แล้วยาวมากเลยตอนปอผมยาวปอไม่คิดจะตัดเลยเสียดาย ถ้าช่างไม่ตัดผิดปอคงไว้ผมยาวเหมือนเดิม แต่ผมสั้นมันก็สบายตัวไปอีกแบบดีค่ะ  ปอชอบพี่เน่ผมยาวดัดอ่าน่ารักดีค่ะ

Avatar  ขอบคุณนะค่าพี่เอ๋ ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

Avatar ขอบคุณจ้าพี่แอน ยินดีที่ได้รูจักนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะพี่ lattegirl ปอจะบอกว่าปอก็ผมหยักโศกนะค่ะพี่ ที่ร้านนี้เค้าจะตัดผมตามสภาพเส้นผมค่ะ เวลาแห้งแล้วผมจะได้เป็นไปตามทรงที่เราต้องการ หยักโศกเหมือนกานตัดดได้ค่ะคันเฟิร์มมม

Avatar ขอบคุณค่าพี่อี๊ฟ ปอก็ชอบลุคเปรี้ยวเซ็กซี่ในชุดบิกินี่เสือที่ถ่ายในห้องเหมือนก ันน่า พี่อี๊ฟหุ่นดี๊ดีๆๆๆ

Avatar ขอบคุณค่าพี่กั๋น ดูแลง่ายยยยมากกกกกกกค่ะพี่ คือใส่เจลก็พอดูได้แล้วค่ะพี่ บางวันปอก็ไม่ใส่ค่ะ ทำหัวยุ่งๆเหมือนพึ่งตื่น เพราะทรงนี้ต้องพยายามทำหัวให้ยุ่งๆไว้ค่ะ แต่วัยเท่าไหนก็ตัดได้นะค่ะพี่ คุณแม่ปอก็ไว้ผมสั้นตอนนี้อยากตัดทรงเดียวกับปอมากกำลังหาเวลาว ่างไปตัดกับช่างปออยู่เหมือนกาน

Avatar ขอบคุณจ้าพี่ยุ้ย ปอจะสารภาพว่าถ้าเมื่อก่อนตอนไว้ผมยาวช่างไม่ได้ตัดผิดให้สั้น ปอก็คงใจไม่กล้าพอตัดผมสั้นๆๆๆมาเรื่อยๆแบบนี้เหมือนกันค่ะพี่

Avatar ขอบคุณค่าพี่แนน ของให้น้องน้อยแข็งแรงๆนะค่ะ

Avatar ขอบคุณค่าพี่นิด ยินดีที่ได้รูจักนะค่า

Avatar พี่ตุ๊กนี่เหละค่ะคือเหตุผลที่ปอรำคาญบ๊อบเท ถ้าไม่ไดร์มันจะดูแลยากมากๆๆๆ เซ็งๆๆอ่า เชียร์ให้พี่ตัดแบบปอเลยค่ะ อิอิ หาพวกๆ

Avatar พี่เอ็มบางวันปอก็เซ็ทแต่ปอก็เซ็ทไม่ค่อยจะเป็นอ่าพี่ แต่ชอบทรงนี้มากเลยมันทำได้หลายทรงมากๆ สนุกดีค่ะ

Avatarขอบคุณค่าปัน เข้ามาคันเฟิร์มให้หนูด้วย

Avatar โหยพี่ลิฟท์น่ารักอยู่แล้วตัดทรงไหนก็น่ารักจ้า

Avatarขอบคุณนะค่า แต่ความจริงแล้วปอไม่ได้หน้าเรียวหรอกจ้าออกจะเหลี่ยมด้วยซ้ำไป แจ่ว่ามันผอมมมเกินไปมากเลยหน้าเลยเล็ก

Back to Top
noopu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 13:56
เปรี้ยวดีจังเลยค่ะ
noopu ออกกำลังกายวันละนิดจิตแจ่มใส- สุขภาพดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำเอง สู้ๆ
Back to Top
Aeaw & Nui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aeaw & Nui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 ก.พ. 2009 at 13:58

wow สวยน่ารัก

เหมาะมากๆๆ  ดูคล่องแคล่ว ทันสมัยจ้ะ

ชอบบบ

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  12>

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.133 seconds.