LadySquare.com Homepage

Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > เสริมความงาม เสริมสวย ไฉไลให้เหมือนเดิม
  New Posts New Posts RSS Feed: เซ็ทผมดัด(สั้น)ง่ายๆ สไตล์แมว แมว
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เซ็ทผมดัด(สั้น)ง่ายๆ สไตล์แมว แมว

Page  123>
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Babykitten View Drop Down
Special Member

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เซ็ทผมดัด(สั้น)ง่ายๆ สไตล์แมว แมว
    Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:26

ติดสาวๆไว้หลายเพลาแล้วสิเนาะ สำหรับกระทู้เซ็ทผม

จำได้ว่า ตั้งแต่ดัดและตัดมาใหม่นู่นล่ะจ้า

แต่อย่างไรหนูใหม่ขอออกตัวก่อนเด้อค่าว่า....

ไม่โปร ไม่ชำนาญ แต่เอาวิธีที่ตัวเองทำทุกๆวันมาให้เพื่อนๆดูนะคะ

แหะแหะ

ธรรมชาติและลักษณะผมของหนูใหม่

1. บาง จึงต้องเพิ่มวอลลุ่มให้ดูหนาๆ

2. เส้นเล็ก อันนี้ช่วยบ่ได้ มันเล็กแต่กำเนิด อิอิ

3. ดัดปลายลอนใหญ่  ไฉไลเจ้าค่า

แต่ช้าก่อน รูปล่างนี้ เป็นวันที่เซ็ทผมได้สวยที่สุด

เพราะว่า น้องแป๊ะเซ็ทให้ 5555

ทุกวันนี้เซ็ทเองไม่ได้อย่างนี้เลยค่ะ เพราะมองไม่เห็นข้างหลัง

แต่ก็พอกล้อมแกล้มนะคะ เน้นด้านหน้า ด้านข้างกันไป

Back to Top
cherrysun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cherrysun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:33

แล้วปี๊ตี๋ของดั๊นยืนทำอะไรอยู่ย๊า   ท่าทางแปล๊กๆๆ ชอบก๊ลล

Back to Top
Look-Ponge View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Look-Ponge Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:43
รอดูค่ะรอดู

Back to Top
i_ice View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i_ice Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:44
รอดูมานานแล้วน๊ะเนี่ย นานนนนนนนนนนนนนนนนน มากกกกกกกกกกกกกก อิอิ แต่วันนี้ได้ดูแล้ว คนสวยรีวิวด่วน ขอผลิตภัณฑ์ด้วยเด้อ น้องแมวคะ จะได้ก๊อปถูก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:46

เพื่อนๆมีวิธีเซ็ทสวยๆ ก็มาแจมกันนะคะ

เพราะหนูใหม่ก็รอรับข้อมูลอยู่เช่นกันนะ

มาดูอุปกรณ์ช่วยสวยก่อนนะ

1. ไดร์ เป่าๆ ยี่ห้อไรก็ได้ค่า อุอุ

แต่ของหนูใหม่สีนี้ เลอ ซา ช่า สีสวยโดนใจแมว

2. อันนี้นำเสนอสุดๆ สำหรับลุคเพิ่มวอลลุ่มค่ะ

มันเวิร์คจริงๆนะเออ

สเปรย์น้ำ Volumizer [Alfaparf]

คุณสมบัติคือ เพิ่มวอลลุ่ม ความพองๆให้กับผมเราค่ะ

ราคาประมาณ 750-850 บาท ขึ้นอยู่กับร้านที่ซื้อ นะจ๊ะ

เหมือนจะแพงเนาะ

อย่าลืมว่าเราจะใช้แค่ 3 กดเท่านั้นเองนะคะ

นี่หนูใหม่ใช้มาตั้งแต่ซื้อยังลงไปไม่แยะเลยค่ะ

3. อันนี้สำหรับจับลอนค่ะ

เป็นมูสของ Oriental Princess

ราคาก็แสนน่ารัก 175 บาท (เต็ม)

ถ้าลดก็ลงไปอีก หนูใหม่โชคดี ซื้อช่วงที่เค้าลดชิ้นที่ 2 50 เปอร์เซ็นต์ ดังนั้น

สองขวดก็ 175+ 88 แล้วก็หาร 2

ก็ตกป๋องละ 131 บาทโดยประมาณ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:48

ผิงผิง พี่ตี๋กำลังรีบเดินหลบกล้อง แต่ม่ายทัน 555555555

พี่ลูกโป่ง สวัสดีจ้าๆๆๆ มาอยู่ด้วยกันนะคะ

เจ๊ไอซ์ อิอิ นั่นสิ หนูอู้มาเดือนกว่าแระ ได้ฤกษ์ซะทีเนาะ

Back to Top
sophire View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:48
มานั่งรอดูคนน่ารักเซ็ทผม อิอิ...
<a href="http://daisypath.com">[IMG]http://davf.daisypath.com/nRRYp7.png" /
Back to Top
p u i i View Drop Down

Post Options Post Options   Quote p u i i Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:54

ไอ้เจ้าตัวเพิ่มวอลลุ่มน่าสนใจอ่ะแมว ผมไม่ดัดก้อใช้ได้ชิมิ

แล้วต้องซื้อแต่ในร้านทำผมเท่านั้นหรอ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:56

ไม่ได้ถ่ายรูปตอนสระผมเน่อ เอิ๊กๆๆ

เกรงจะมีภาพหลอนๆค่ะ

ตัดภาพมายังผมที่เช็ดหมาดๆแล้วค่ะ

ถ้ามิทำการใดๆเลย ผมน้อยๆ จะลีบแบบเยี่ยงนี้ค่ะ

1. เป่าผมด้วยลมอ่อนๆก่อนค่ะ พยายามเน้นให้ลมสวนโคนขึ้นไปนะคะ

2. พอโคนผมเริ่มแห้งแล้ว ก้มศรีษะลงจากนั้น.. ก็ฉีด สเปรย์น้ำ บริเวณกลางศรีษะ ที่เราต้องการให้เค้าพองค่ะ

Back to Top
komo View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote komo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:57

ตามแมวเหมียว เหมียว ไปทำผม

คนผมตรงตามไปด้วยได้ป่าว

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:57

แอนจ๋า วันนี้ไม่มีของกิน มาดูแมวทำผมแทน อิอิ วันอาทิตย์ไปกันกี่โมงหรือ

ปุ้ยจ๋า ใช่แล้วจ้า ไม่จำเป็นต้องผมดัด ผมตรง ที่ต้องการเพิ่มวอลลุ่มก็ใช้ได้ วัยรุ่นทีเดียวเชียวจ้า อิอิ

Back to Top
komo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote komo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 10:59

น้องหนู พี่โอนตังค์ให้แล้วนะ

แอบไว้ในนี้ ไม่อยากส่งpm เดี๋ยวจะสะดุดเวลาหนูโพส

Back to Top
mameaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mameaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:02

ตามมาดูหนูใหม่โด้ยคน

เจ๊ไม่เคยเป่าผมก่อนขยำลอนเลยอ่ะ

สระเสร็จ ซับผมหมาดๆ โป๊ะครีมลอรีอัล

แล้วยำผมโลดเลย

ว่าแต่ตัวเพิ่มวอลลุ่มน่าสนอยู่เหมือนกันนิ

แล้วมูสของ OP ความอยู่ตัวโอเคป่าวจ๊ะแมว

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:02

สเปรย์น้ำเพิ่มความพอง ไม่ได้เฉพาะสาวผมดัดนะคะ

สาวผมตรงที่ต้องการให้ผมกลางศรีษะพองๆ ใช้ได้ สวยด้วยนะเออ

ไม่มีขายตามร้านทั่วไป แต่ต้องซื้อที่ร้านทำผม

ที่มีสัญลักษณ์ยี่ห้อเค้าค่ะ

[Alfaparf]

3. พอฉีดสเปรย์น้ำแล้ว ก็เป่าค่ะ เป่าแบบก้มๆศรีษะ

เค้าเรียกว่าไรหนอ อุอุ ก้มศรีษะแล้วเป๋า  แป่ว วนไปวนมา

ป.ล ไม่มีใครช่วยถ่ายรูปให้ ถ่ายเอง แสนลำบาก

4. กระทั่งผมแห้งค่ะ  ก็สะบัดขึ้นไป พรึ่บ!!!

Back to Top
jitapatsorn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jitapatsorn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:04

ดีนะที่เราหัวกระเซิงไปทำงานทุกวัน อาศัยพี่วินเป็นไดร์เป่าผม บางวันก็เดินน้ำหยดไปทำงาน

แต่มาตามดูหนูใหม่เซ็ทดีฝ่าเผื่อว่าจะได้เอาไปใช้บ้าง แต่ค่าสเปร์น้ำเนี๊ยะ เห็นราคาแล้วก็ได้แต่ถอนหายใจ เฮือก!!!

Back to Top
nanaxe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nanaxe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:04

แจ่มเกิ๊น

วัยรุ่นเกิ๊น

นี่รหัส 40 ด้วยกันมิใช่เหรอ

เบื้อพวกหน้าเด็ก

เอิ๊กๆๆ

ชอบรูปนี้ ได้อารมณ์

Edited by nanaxe - 14 ก.ค. 2009 at 11:05
Stand by me, alive by your love give to me.
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:04

พี่หนึ่งจ๋า โอ้ยๆ จะโอนมาทำไม งือๆๆๆๆ ไม่น่าเลยแมว ไม่น่าส่งพีเอ็มบอกค่าใช้จ่ายเลย หนูให้พี่ตี๋ส่งให้เย็นนี้นะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

พี่เหมียวจ๋า ตัวโอพี อยู่ตัวถึงเย็นเลยค่ะ สำหรับผมหนูนะคะ และหนูก็ชอบ ที่เค้าไม่ค่อยเหนอะหนะ

Back to Top
mameaw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mameaw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:05
ท่าสะบัด เซะซี่มากกกก
Back to Top
Look-Ponge View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Look-Ponge Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:06
อยากเพิ่มวอลลุ่มเหมือนกันค่า

ช่วงนี้ผมร่วงทีละกำมือ

สงสัยน้องกำปั่นเพิ่งจำหน้าได้

Back to Top

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:06
Originally posted by Babykitten

แอนจ๋า วันนี้ไม่มีของกิน มาดูแมวทำผมแทน อิอิ วันอาทิตย์ไปกันกี่โมงหรือ

แมวสะดวกตอนกี่โมงอ่ะ...เราไปได้ทุกเวลา อิอิ...

<a href="http://daisypath.com">[IMG]http://davf.daisypath.com/nRRYp7.png" /
Back to Top
MIME View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MIME Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:07

ชอบท่าสะบัดนี้จังเลยค่ะ อินได้อีก

Back to Top
catier View Drop Down
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote catier Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:07

กู๊ด เก๋ มากๆ เจ๊ กำลังอยากดูว่าใช้ครีมอะไรอยู่ เพราะชอบเปลี่ยนอ่ะ

ตอนนี้ลอนคลายมากๆ แล้ว เด๋วต้องไปดัดอ่ะ ร้านเดิม พี่นุช....ผู้น่ารัก (นั่งตรูดบานอีกแล่ะ)

ชอบลอนผมเจ๊อ่ะ สวยมากๆ ลอนใหญ่ดี

ตอนนี้เน่ใช้ Paul Michell ครีมสีฟ้าอ่ะ work ดีไม่แข็ง ผมนิ่ม แล้วก็ของ TIGI HAED HEAD ซื้อใน boots อ่ะ ขวดละ 750 บาท ลอนชัดและสวยดี (เห็นบอกว่า ป้องกันผมเสียอ่ะ)

Back to Top
kleaur View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kleaur Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:08

ว้าวววว ท่าสะบัดผม ดูแล้วเซะซี่จัง

ตามดูต่อนะจ๊ะ เบื่อผมยาวตัวเองเหมือนกัน แต่ก็คงไว้ต่อไปเพราะทำงานต้องรวบหมด เลยไม่มีปัญหา แต่อยากแอบทำทรงอื่นที่เข้ากับหน้าตัวเองเหมือนกัน

[IMG]http://i230.photobucket.com/albums/ee23/kleaur/love2.gif">
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:08

5. พอสะบัดพรึบแล้ว ก็ใช้ไดร์ ลมอ่อน เป่าไปข้างหลัง แป๊บเดียวค่ะ ถ้านาน เดี๋ยวความพองจะหาย

ที่ต้องเป่าไปด้านหลัง ก็เพื่อจัดทรงนั่นเองจ้า

ก็จะได้ลุคนี้มาค่ะ...

6. เข่ย่าๆ กระป๋องก่อนเปิดมูส ฉีดๆ ออกมาทีละหน่อย

ฟองนุ่มจริงเชียว

หนูใหม่ชอบทีละน้อยๆ ค่ะ

เยอะไป มันจะมีความแข็ง ลุคไม่ดูธรรมชาติ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:13

คุณแต๋ม กร๊าก ได้สเปรย์ฝุ่นจากท้องถนนด้วยสินั่น อิอิอิ คนสวยผมอย่างไรก็สวยน่ะจ๊ะ หนูใหม่สิ ต้องเสริมแยะ คนขี้เหร่อ่ะเนอะ อิอิ

แม่แนน อิอิ ดีใจด้วยเด้อ เพื่อนลูกช้าง มีตัวน้อยๆในพุงแล้ว ดีใจๆๆๆด้วยจริงๆ น่านๆๆ มองไม่เห็นรอยทีนกาหรอคะ หน้าแสนเหียก เอิ๊กๆๆๆ ท่าสะบัด เค้าสะบัดจริง กดชัตเตอร์จริงนะเออ 555

พี่เหมียว น้องนุ้ย ชอบสะบัดกันใหญ่ 555555555 สะบัดจริง ถ่ายจริงไม่ใช้สแตนด์ อินจ้า

พี่ลูกโป่ง ผมร่วงทำหนูจิตตกไปเมื่อก่อนตัดผมค่ะ อยากร้องไห้ ผมก็บาง ยังมาร่วงอีก งือ

แอนจ๋า ไม่สิๆๆๆ แอนไปกับใคร ไปกี่คน ไปกี่โมง ส่วนเราอ่ะ ไม่มีความแน่นอนว่าจะได้ไปป่าว อย่างที่บอกอ่ะจ้า ตรวจข้อสอบมิดเทอม บานนนนนนนนน เลย

ครูเกลือ ลองหาทรงที่ชอบดูจ้า เปลี่ยนลุคเนี่ย มันสนุกจริงๆนะจ๊ะ

Back to Top
Jaae-Berm View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote Jaae-Berm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:13

นู๋ใหม่  เอ๋ตามมาชมด้วยคนจ้า   อยากดัดผมมั่ง แต่หน้ามะให้อ่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:14
Originally posted by catier

กู๊ด เก๋ มากๆ เจ๊ กำลังอยากดูว่าใช้ครีมอะไรอยู่ เพราะชอบเปลี่ยนอ่ะ

ตอนนี้ลอนคลายมากๆ แล้ว เด๋วต้องไปดัดอ่ะ ร้านเดิม พี่นุช....ผู้น่ารัก (นั่งตรูดบานอีกแล่ะ)

ชอบลอนผมเจ๊อ่ะ สวยมากๆ ลอนใหญ่ดี

ตอนนี้เน่ใช้ Paul Michell ครีมสีฟ้าอ่ะ work ดีไม่แข็ง ผมนิ่ม แล้วก็ของ TIGI HAED HEAD ซื้อใน boots อ่ะ ขวดละ 750 บาท ลอนชัดและสวยดี (เห็นบอกว่า ป้องกันผมเสียอ่ะ)

คุณสมบัติน่าสนใจแฮงงงงงงงงง นังหนู

แต่ราคาก็พอควรเลยเนาะ

พี่นุชที่เมืองทอง เลื่องลือนัก ว่าสวยจริง และนานจริง

ผมหนูอ่ะ ดัดออกมาทีไรก็น่าร้ากกกกก ตุ๊กตาๆ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote sophire Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:16

แมวจ๋า..............เค้าไปกับ หนุ่ย 2 คนเอง...ไปด้วยกันน๊า...นะ นะ...

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:19

7. ได้มูสมาแล้วก็ใช้สองมือมาแบ่งมูสเอาไปข้างละหน่อย

จากนั้นก็ขยำจ้า

มือซ้าย ขยำลอนขวา

มือขวา ขยำลอนซ้าย

อันนี้น้องแป๊ะสอนมา

แต่แมวใช้มือผิดข้าง เพราะว่า มือหนึ่งถือกล้องอยู่

ไม่ว่ากันนะจ๊ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ค. 2009 at 11:20

อุ๊กอ่ะ แซวแมววววววววววววววววววววว แต่ก็เกือบหงายหลังเหมือนกันนะ 55555555 ดีที่เก้าอี้แข็งแรง อิอิ

จ๊ะเอ๋ ดีใจจังเลยจ้า มาอยู่ด้วยกันนะจ๊ะ

แอน แล้วแอนจ๋ามากันกี่โมง จะได้กะเพลาถูก ไม่มาวันเสาร์อ่ะจ้า เปอร์เซ็นต์สูงกว่าที่จะไปล่าย แฮ่กๆๆ ส่วนใหญ่วันอาทิตย์เป็นวันพี่ตี๋ ซึ่งพี่ตี๋จะกำหนดเองว่า จะไปไหน หรือไม่ไปไหน แง๊ๆๆๆ วันเสาร์ของแมว

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  123>

LadySquare.com

Recommened Page

SiamFitness.com

BabyFancy.com

WeddingSquare.com

VoucherThai.com

DiaryLove.com

Ladyinter.com

การแสดงความคิดเห็น (Comments)

• ทุกความคิดเห็นไม่เกี่ยวข้องกับ LadySquare
    และไม่สามารถนำไปอ้างอิงทางกฎหมายได้
  • LadySquare ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบความคิดเห็น โดยไม่ต้องชี้แจงเหตุผลใดๆ ต่อเจ้าของความคิดเห็นนั้น

ข้อควรปฏิบัติในการเข้าร่วมแสดงความคิดเห็น

• ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาอันเป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ และราชวงศ์ เป็นอันขาด
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางหยาบคาย ก้าวร้าว เกินกว่าที่บรรทัดฐานของสังคมจะยอมรับได้
  • ห้ามเสนอข้อความหรือเนื้อหาที่ส่อไปในทางลามก อนาจาร
  • ห้ามเสนอข้อความอันมีเจตนาใส่ความบุคคลอื่น ให้ได้รับการดูหมิ่นเกลียดชัง โดยไม่มีแหล่งที่มาของ ข้อมูลอ้างอิงที่ชัดเจน
  • ห้ามเสนอข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวายขึ้น โดยมูลแห่งความขัดแย้ง ดังกล่าวไม่ใช่การแสดงความคิดเห็น โดยเสรีเช่นวิญญูชนพึงกระทำ
  • ห้ามเสนอข้อความกล่าวโจมตี หรือวิพากษ์วิจารณ์ในทางเสียหายต่อ ศาสนา หรือคำสอนของศาสนาใดๆ ทุกศาสนา
  • ห้ามใช้นามแฝงอันเป็นชื่อจริงของผู้อื่น โดยมีเจตนาทำ ให้สาธารณะชนเข้าใจผิดและเจ้าของชื่อผู้นั้นได้รับความเสียหาย หรือเสื่อมเสียชื่อเสียง
  • ห้ามเสนอข้อความอันอาจเป็นเหตุให้เกิดความขัดแย้งขึ้น ในระหว่างสถาบันการศึกษา หรือระหว่างสังคมใดๆ
  • ห้ามเสนอข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น email address หรือหมายเลขโทรศัพท์ โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับ ความเดือดร้อนรำคาญ ห้ามเสนอข้อความ หรือเนื้อหาอันเป็นสิ่งที่เกี่ยวข้อง กับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม

This page was generated in 0.067 seconds.