LadySquare.com Homepage
Forum Home Forum Home > LadySquare Club : คลับของผู้หญิงวันนี้ > ทั่วไป สัพเพเหระ จิปาถะ ฯลฯ
  New Posts New Posts RSS Feed: คนชอบดูหมอ...หมอดู
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

คนชอบดูหมอ...หมอดู

Page  <1 456
Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Mallika32 View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Mallika32 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: คนชอบดูหมอ...หมอดู
    Posted: 04 มิ.ย. 2011 at 14:02

อยากได้เหมือนกันค่ะ ขอบ้างนะคะ เบอร์หมอปุ๋ย

Back to Top
pondpond View Drop Down
Senior Member

Post Options Post Options   Quote pondpond Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 ม.ค. 2012 at 10:48
รบกวนคุณกุล PM เบอร์ติดต่อ หมอปุ๋ย ปากเกร็ด กับ พี่สา  อยู่ในซอยเยื้องกับโรบินสันศรีราชา ด้วยนะคะ

ขอบคุณคุณกุลมากคะSmile

ปล. ต้องขอโทษที่รบกวนอีกครั้งค่ะ เนื่องจากเปลี่ยนโทรศัพท์แล้วเบอร์ที่เคยขอไว้หายไปอ่ะค่ะ  
Back to Top
envy_poison View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote envy_poison Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 ก.พ. 2012 at 20:47
มีใครมีเบอร์หมอปุ๋ยบ้างคะ รบกวนขอด้วยนะคะ
Back to Top
lawan1976 View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote lawan1976 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 ก.พ. 2012 at 21:04
รบกวนขอเบอร์หมอปุ๋ย ด้วยคะ ขอบคุณนะคะ
lawan1976
Back to Top
googkai View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote googkai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 ก.พ. 2012 at 21:21

ขอด้วยอยากดูค่ะ ขอเบอร์หมอปุ๋ย กับ พี่สาด้วยนะคะขอบคุณมากๆๆ

Back to Top
pinky-pinky View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote pinky-pinky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 ก.พ. 2012 at 08:08
พอจะแนะนำหมอดูแม่นๆ แถวเชียงใหม่ให้หน่อยได้ไหมจ๊ะ สาวๆ พอดีอยู่เชียงใหม่อ่ะจ๊ะ
Back to Top
Sugarpink View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Sugarpink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 ก.พ. 2012 at 17:01
รบกวนขอเบอร์หมอปุ๋ยหน่อยนะคะ ^^
Back to Top
jay10 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jay10 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ก.พ. 2012 at 09:52
รบกวนขอเบอร์หมอปุ๋ยด้วยคนค่ะEmbarrassed
Back to Top
noon11 View Drop Down
Special Member
Special Member

Post Options Post Options   Quote noon11 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ก.พ. 2012 at 19:01
พอดีเราเป็นคนไม่ค่อยชอบดูหมอเท่าไร  แต่ก็มีดูบ้าง  พอดูแล้วสามารถเอาไปเป็นแนวทางในบางเรื่องได้  Tongue  

และพอดี ได้รู้จักกะน้าหมอคนนึง  เขาจะดูทาง พลังจิต  ไม่ต้องใช้วันเดือนปีเกิด ดูเลย

ขอบอกว่าแม่นมาก ทักเราเลยว่า ตอนนี้กำลังมีปัญหาเรื่องนั้น เรื่องนี้  ดูแบบตรงไปตรงมา  และจะบอกว่าเราติดขัด  หรือควรไม่ควรทำอะไร  แบบดีสำหรับเราอ่ะ  ทักมาหมด  แต่เราอยากรู้อะไรก็ถามได้   อยากบอกเลยว่าแม่น และตรงจริงๆนะคะ 

เพราะคนที่ชอบดูหมอดู   ......สิ่งแรกจะคำนึง ขอให้แม่น  และ ไม่มีการหลอกให้ไปเสียเงินทองอะไรมาก เกินความจำเป็น แบบเราเคยเจอนะ  เจ้านายเก่า ไปดูหมอทรงเจ้า  เขาให้เข้าทำพิธี  โห!!! เสียเงิน 30,000-40,000 บาท  ไม่ไหวจะเครียล์

จากที่เราทุกข์ ยิ่งทุกข์ไปกว่า ถ้าเจอแบบนั้นLOL   

......ที่นี่ใครอยู่ไกล ดูทางโทรศัพท์ก็ได้คะ   ใครสนใจ อยากดู PM  มาถามรายละเอียดเราได้นะคะ

เราไปดูมาแล้ว แม่นจริงๆ  เลยมาบอกต่อจ้ะ

(ต้องขออนุญาติ เจ้าของกระทู้นะคะ  เราไม่ได้มาทำการโฆษณาอย่างใด  แค่มาแชร์ประสบการณ์ที่เราได้พบมา)
ู้

Back to Top
lookmooaun View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote lookmooaun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ก.พ. 2012 at 14:27
Back to Top
noopu View Drop Down
Moderator Group
Moderator Group

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ก.พ. 2012 at 21:01
ชอบเหมือนกันค๊า แต่เพิ่งดูที่อื่นไปไม่นาน ไว้ห่างๆหน่อย ค่อยไปดูLOL
noopu ออกกำลังกายวันละนิดจิตแจ่มใส- สุขภาพดีไม่มีขายอยากได้ต้องทำเอง สู้ๆ
Back to Top
Sagitaz View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Sagitaz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 ก.พ. 2012 at 09:45
ถ้าขอเบอร์พี่ปุ๋ยด้วยจะยังทันไหมคะเนี่ย อยากทราบเรื่องเรียนต่อมากๆ น่ะค่ะ จะได้วางแผนชีวิตให้ทัน รบกวน pm บอกเบอร์หน่อยนะคะ แอบร้อนใจ รบกวนขอค่าครูกับทางไปด้วยนะคะ รบกวนเยอะมาก แต่อยากได้จริงๆ ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Back to Top
kamonrita View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote kamonrita Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 ก.พ. 2012 at 14:45
รบกวนขอเบอร์ คุณปุ๋ย ปากเกร็ด  และที่อยู่หน่อยได้ไหมค่ะ กำลังเดือดร้อนค่ะ ไม่รู้จะทำไงดี
nation_pk@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
Back to Top
Yaimai View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote Yaimai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 มี.ค. 2012 at 00:15
รบกวนตอบ email ให้ด้วยนะคะ
Back to Top
aim-noi View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote aim-noi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2012 at 12:34
รบกวนขอเบอร์คุณสา กับคุณปุ๋ยด้วยค่ะ คุณกุล หรือเพื่อน ๆ ที่มีเบอร์แล้วช่วยส่งทาง pm หรือ aim-n@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

Back to Top
bubblybubble View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote bubblybubble Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 พ.ค. 2012 at 23:57
อยากแนะนำให้ลองมาดูกับหมออ้อ ไพ่ยิปซีจังเลยค่ะ

ไม่พูดดีกว่าว่าแม่นมั้ย แต่ว่า ลูกค้าประจำจะเป็นคนดัง ดารา ไฮโซ หลายๆคนกลับมาดูหลายครั้งหลังเวลาผ่านไป เพราะเค้าก็เช็คกันค่ะว่าแม่นจริงตามที่ทาย แล้วกลับมาเล่าให้หมอฟังว่าแม่นเป๊ะตามที่ทัก

ยิ่งคนที่มีปัญหาชีวิตคู่ แนะนำไปหลายคู่แล้ว เวิร์คจริงค่ะ 
ใครสนใจก็ PM เมลมานะคะ จะ email รายละเอียดไปให้ค่ะ

Clap Clap Clap
Back to Top
ืnut1663 View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote ืnut1663 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 ก.ค. 2012 at 23:34
อยากจะรบกวนขอเบอพี่สา ที่ดูดวง ตรงข้ามโรบินสันสรีราชาด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Back to Top
mimeink View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote mimeink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 ก.ค. 2012 at 10:48
อยากได้เบอร์โทรหมอปุ๊ย ปากเกร็ดด้วยคนค่ะ 
รบกวนส่ง email ให้ด้วยนะคะ pthitirat06@gmail.com ค่ะ
Back to Top
powder27 View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote powder27 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 ก.ค. 2012 at 15:17
เผอิญได้อ่านกระทู้นี้แล้วสนใจ แต่ไปหาเบอร์เองในกูเกิ้ลค่ะ
แล้วโชคดีได้นัดวันพรุ่งนี้เลยว่างพอดี 2 คิว  Tongue ค่าดูคนละ 900 บาท อยู่ติวานนท์ 27
แล้วก็อัด ซีดีให้กลับบ้าน

เบอร์เค้าคงน่าจะให้ลงได้แหละค่า  คุยกะคุณลุงที่รับโทรศัพท์มา
เผื่อเพื่อนๆสนใจจ้า 02-5882190

พรุ่งนี้ไปดูจะมาบอกอีกทีค่ะว่าแม่นหรือไม่แม่น โชคดีจริงๆ โทรวันนี้ได้คิวพรุ่งนี้ LOL

Edited by powder27 - 11 ก.ค. 2012 at 15:17
Back to Top
minilobster View Drop Down
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote minilobster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 ก.ค. 2012 at 01:32
ขอเบอร์หมอปุ๋ยด้วยคนคร่าาาา
ใครกรุณา PM มาบอกเค้าด้วยคนน้า
อยากดูมากคร่า
ขอให้สวยรวยแฮปปี้ทุกคืนวันจ้าาาาา

Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote powder27 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 ก.ค. 2012 at 23:06

เบอร์พี่ปุ๋ยให้แล้วงัยคะ ที่เม้นท์ก่อนหน้านี้ Smile

คุณพ่อพี่ปุ๋ยเป็นคนจัดคิวค่ะ  วันนี้ไปดูมาแล้ว แม่นเหลือเชื่อ ขนลุก ได้ข้อคิดดีๆที่พี่ปุ๋ยสอน

อีก 5 ปีเจอกับพี่ปุ๋ยอีกครั้ง พี่ปุ๋ยบอกว่าชีวิตดีอยู่แล้ว ไม่อยากให้มาดูเสียเงินบ่อยๆ

ได้ซีดีกลับบ้านมาฟังด้วย ชัดดีค่ะ แผ่นของ Sony ด้วย จะได้ฟังได้นานๆ จะฟังหลายๆรอบ

ขอบคุณจริงๆที่กระทู้นี้ทำให้พบกับพี่ปุ๋ย WinkClap
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote ืnut1663 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 ก.ค. 2012 at 00:33
แม่นขนาดนั้นเลยหรือครับ ไม่รู้ทายอนาคตจะแม่นไหม 
Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote ืnut1663 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 ส.ค. 2012 at 18:38
PM ไปตั้งหลายคน ไม่มีใครให้ เบอร์ติดต่อ พี่สา เลยครับ
Back to Top
PuNe Jung View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote PuNe Jung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ส.ค. 2012 at 13:50
powder27 ขอเบอร์คุณหมอป๋ยปากเกร็ด ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
Back to Top
Groupie
Groupie

Post Options Post Options   Quote powder27 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 ส.ค. 2012 at 21:28
ก็โพสท์แจ้งในนี้ ในกระทู้เม้นท์ข้างบนสองสามอันนี้งัยคะ เบอร์พี่ปุ๋ย ปากเกร็ดอ่ะ ในเม้นท์ที่บอกติวานนนท์ 27 Confused รบกวนดูเม้นท์บนๆนี้ไปสองสามอัน

Back to Top
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote ืnut1663 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 ก.ย. 2012 at 01:58
ยังรอเบอร์พี่สา ศรีราชาอยู่นะครับ ใครทราบบอกด้วย ขอบคุณครับ
Back to Top
stillaaa25 View Drop Down
Newbie
Newbie

Post Options Post Options   Quote stillaaa25 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 พ.ค. 2018 at 22:23
ใครได้เบอร์พี่ปุ๋ยกับพี่สา จากคุณกุลแล้วรบกวนPM มาบอกหน่อยนะคะ
ขอให้บุญกุศลในการช่วยเหลือกลับไปถึงทุกท่านที่เอื้อเฟื้อค่า

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <1 456

This page was generated in 0.086 seconds.